Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
15/11/12
45
118
33
Chào các bác,
Nay theo lịch thì em lên ký HĐ mua bán căn 2pn tháp T5, nhưng mà e có 1 số thắc mắc sau cho nên là ko ký mà đi về tìm hiểu thêm, các bác cho em xin ý kiến với ạ:
1. Em thấy HĐ góp vốn là ký với Thảo Điền, giờ lại té ra là ký HĐ mua bán với Metropolis, vậy nhỡ Thảo Điền và Metropolis gặp trục trặc trong việc chuyển nhượng dự án, thì mình có bị ảnh hưởng gì ko các bác?
2. Thời hạn sử dụng đất cho dự án mà em được đưa cho xem trên GCNQSD đất là đến 2056, vậy là đây là dự án cho thuê chứ đâu phải bán đâu hả các bác..
Em up lên đây cái GCDQSD đất chứ ko các bác lại ném đá.
Xin các bác nào có kinh nghiệm, cho em xin ý kiến là có nên ký HĐ hay ko.. Em hoang mang quá
Hỏi về vấn đề pháp lý của dự án Masteri Thảo Điền

Full Sinopharm
25/12/09
2.706
33.342
113
Chào các bác,
Nay theo lịch thì em lên ký HĐ mua bán căn 2pn tháp T5, nhưng mà e có 1 số thắc mắc sau cho nên là ko ký mà đi về tìm hiểu thêm, các bác cho em xin ý kiến với ạ:
1. Em thấy HĐ góp vốn là ký với Thảo Điền, giờ lại té ra là ký HĐ mua bán với Metropolis, vậy nhỡ Thảo Điền và Metropolis gặp trục trặc trong việc chuyển nhượng dự án, thì mình có bị ảnh hưởng gì ko các bác?
2. Thời hạn sử dụng đất cho dự án mà em được đưa cho xem trên GCNQSD đất là đến 2056, vậy là đây là dự án cho thuê chứ đâu phải bán đâu hả các bác..
Xin các bác nào có kinh nghiệm, cho em xin ý kiến là có nên ký HĐ hay ko.. Em hoang mang quáView attachment 458809

Cái Tê 5 coi bộ bán Óp phích teo dồi.
Chứ binh dân số kiểu dì đây chời, kiểu nài lướt Tê 5, cái xổ nài vứt da xong coi như kẹp dẹp trym.
Vậy thì giá nài T5 bán còn cao hơn óp phích teo VCP....

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
13/12/06
1.078
6.112
113
Cái Tê 5 coi bộ bán Óp phích teo dồi.
Chứ binh dân số kiểu dì đây chời, kiểu nài lướt Tê 5, cái xổ nài vứt da xong coi như kẹp dẹp trym.
Vậy thì giá nài T5 bán còn cao hơn óp phích teo VCP....

4 mẫu đất luôn chứ Tê Phai cái gì hả anh

em bẩu zồi, đất này là đất đổi cầu, còn cầu còn đất, hết cầu thì xin mời chủ cầu mới vào xơi

11/10/14
0
27
13
38
Chào các bác,
Xin các bác nào có kinh nghiệm, cho em xin ý kiến là có nên ký HĐ hay ko.. Em hoang mang quáView attachment 458809
GCN mờ tịt chẳng thấy gì cả bác chủ.

Status
Không mở trả lời sau này.