Tập Lái
26/12/09
25
0
0
Tình hình là bữa giờ nghe giang hồ đồn đại là H3Limo từ Hà Lội vào Nha Chang đã lâu mà chưa thấy mặt mũi e nó,hôm nay e mới tìm được vài tấm ảnh của em nó bên 4rum của trường Chu Văn An,ko bit thật hay ko,nghe nói xe này là của bố thằng nhok trong trường.mời anh em chặt chém.
Nguồn ảnh: cva-nt.vn

Hummer H3 Limousine của Nha Trang

P/s: hình trên là ko phãi e nha,hehe,chắc là xe của nhà nó.

Last edited by a moderator:
Tập Lái
26/12/09
25
0
0
thêm vài tấm em nó ra biển nè.

Hummer H3 Limousine trang bị động cơ 3,5lít L5 (5 xi-lanh thẳng hàng), công xuất 241 mã lực ở vòng tua máy 5600 vòng/phút, mô-men xoắn cực đại 328 Nm ở 4600vong/phút.
Với những chỉ số động cơ trên, Hummer H3 thừa sức để chinh phục mọi địa hình phức tạp, thế nhưng chiếc Hummer H3 Limousine thì không được chế tạo cho mục đích đó. Chiều dài cơ sở của chiếc Limousine đặc biệt này là 8.298mm, tức là dài hơn 3.556mm so với độ dài 4.742 mm của bản gốc.

Chiếc xe Hummer H3 Limosine có độ dài và độ lớn không khác gì một chiếc xe bus, và việc điều khiển được chiếc xe này lưu thông trên đường thực sự là một khó khăn, một thách thức đối với bất cứ tay lái nào. Chiều dài cơ sở là hơn 8m, cộng thêm cỗ máy có công xuất lớn, điều khiển chiếc H3 Limousine vừa cho cảm giác phấn khích nhưng cũng cần phải có sự tập trung cao độ.

nguồn: nhatrangclub.com

Tập Lái
26/12/09
25
0
0
em nghe nói Vn chỉ có 2 chiếc.ko bit có đúng ko?1 chiếc e thấy 1 lần ở Nha Trang lun,mang biển 52P.

Hạng B2
1/3/09
467
132
43
Chiếc này chở tối đa bao nhiêu người mấy bác ? Có quy định số người k hay miễn lên hết xe là ok ?