Hạng B2
3/1/12
257
1.568
93
Bác nào có kinh nghiệm chỉ giáo em vụ Định Cư diện tay nghề , qua làm công nhân 3 tháng gì đó ( theo lời bạn tư vấn ) sẽ có quốc tịch
- đi theo diện này chi phí trọn gói hết có 65k mẽo mà nhận PR Canada . ko biết có phải sự thật ...và thời gian chờ chỉ khoảng 1 năm....
Hướng dẫn chương trình Định cư canada diện tay nghề

Attachments

Hạng C
7/9/15
697
8.390
93
Trong nayf có anh nào rành entry express visa chia sẽ hè

Tập Lái
7/11/14
5
8
3
40
Hôm trước quan tâm ct này,tụi tư vấn đòi 500 đến 600 củ...ko biết thế nào.

Ve Chai SG
6/7/09
701
39.380
93
HCM
Trước trên này có bác @khangqng...hình như vậy..? bác í đã đạt theo diện Skill rất nhanh..hình như đang ở Calgary hay Edmonton rì đó..hùi đó,em qua Manitoba /Winipeg nên có biết..

Hạng C
22/5/14
939
48.590
93
Trước trên này có bác @khangqng...hình như vậy..? bác í đã đạt theo diện Skill rất nhanh..hình như đang ở Calgary hay Edmonton rì đó..hùi đó,em qua Manitoba /Winipeg nên có biết..

Diện skill khó hơn cái này.
Các anh đi nghe tư vấn thì chỉ cần hỏi rõ sẽ ở đâu, làm cho ai, bảo hiểm ra sao, lương ra sao, overtime ra sao. Visa ghi cái gì.

Có hết cái đó thì vào đây nói chuyện mới rõ được. Chứ giờ chung chung quá.
Cái gì quá ngon đều phải coi chừng.

Accountant
Điều đầu tiên là đương đơn phải đạt IELTS 5.0 đổ ra để đọc được thông tin chánh hiệu con nai vàng của chính phủ để biết mình cần phải làm cái gì, tránh trường hợp lùa gà từ ba cái đại lý ầu ơ ví dầu.

Ve Chai SG
6/7/09
701
39.380
93
HCM
Bác nào có kinh nghiệm chỉ giáo em vụ Định Cư diện tay nghề , qua làm công nhân 3 tháng gì đó ( theo lời bạn tư vấn ) sẽ có quốc tịch
- đi theo diện này chi phí trọn gói hết có 65k mẽo mà nhận PR Canada . ko biết có phải sự thật ...và thời gian chờ chỉ khoảng 1 năm....View attachment 1947680 View attachment 1947681 View attachment 1947682

Đọc lại,thấy không hề ổn tý nào..

nói thật chủ thớt,mấy nghề như post này..cơ bản là dạng labour...chả có cái rì mà có tý chất xám là bao..nên chắc chắn,lương theo giờ là Minimum..Tư bản nó cần và ưu tiên số 1 luôn là CHẤT XÁM..GIỎI VÀ XUẤT SẮC..chứ còn nhiều tiền,giàu có theo dạng như EB3..EB5..vẫn là số 2..bất kỳ nước tư bản nào cũng thế thôi.Trí tuệ luôn là ưu tiên..đừng có mà thấy title .."..Skill worker.."..mà hiểu sơ đẳng từ.. .."..WORKER.." là công nhân nhá? ...ít nhất...nghĩa từ này là CÔNG NHÂN CỔ CỒN TRẮNG đó..!

yếu tố lừa đảo chắc chắn là có.Nhìn thấy ...IELTS 4.0--.."..Có thể bổ sung sau 4-6 tháng..".. là mắc ói rồi.Chủ thớt nhìn lại đi,gần đây có phong trào đi Nhật..các cty môi giới biết thừa đa số con em nông dân nu..phải nói tuy hơi đụng chạm..mà nó vẫn về tận làng,xã quảng cáo,lừa phỉnh nông dân....làm màu.Kết cục là sau khi đóng tiền môi giới,học tiếng Nhật thì 90% éo đạt..Phí môi giới /hoa hồng nó ăn hết..mọi nhà đâu khá giả gì..vay mượn cứ nghĩ tấp tểnh sắp đi Nhật...nhưng kết cục là lo trả nợ thí mẹ..mí dạng này bây giờ nhiều..làm ăn chụp giật,thất đức lắm đó..

đừng ngây thơ quá nhen...hy vọng chủ thớt không phải dễ tin người như vậy..

Hạng B2
24/5/08
364
6.892
93
vợ chồng đứa e họ (2 đứa đều giảng viên tiếng Anh tại đh XHNV) mới vừa đi dạng Skill này cách đây 1 tuần.