Bác Ka không nên nhạy cảm như vậy. Đấy là nhắc nhở chung dành cho tất cả các thành viên chứ không hề ám chỉ ai. Em tuy là fan của Ferrari nhưng trên diễn đàn em có nhiệm vụ khác nên luôn phải giữ vị trí trung lập.

Các bác thoải mái bình luận nhưng tuyệt đối không được xúc phạm cá nhân!

Last edited by a moderator:
Ka confirmed
Hạng D
7/10/11
2.308
5.000
113
Bác kebab cho e hỏi luôn. Ko xúc phạm thành viên khác là đúng, nhứng có dc nói cá nhân tay đua như e nói alo ko. Vì có thể làm fan Alo tăng xông. :DCám ơn bác.

Last edited by a moderator:
Hạng D
17/2/08
1.625
2
38
Da Nang City
chán ghê luôn, xem xuất phát xong e tắt TV luôn, đang mong Alo đem điểm về cho Fer mà him lại out ngay sau khi xuất phát thì chán thật
@kebab: tình hình này liệu Fer có làm ăn được gì so với RBR ko hả bác, e lo quá :(

Không hy vọng nhiều nhất là khi hầm gió phải đóng cửa để hiệu chỉnh và chuyển sang hầm gió của Toyota ở Cologne, Đức. Chặng Hàn Quốc không mong có update lớn, hy vọng sang chặng Ấn...tuy nhiên những chặng sau RBR có thể sẽ không quá mạnh do đặc tính đường đua...tuy nhiên không thể trông chờ vào đối phương xảy chân được.

Tập Lái
22/9/12
8
0
1
Thật sự là e rất buồn,e đã theo Alo từ 2007 đến h.e bùn vì Alo hôm nay tèo.buồn thì chỉ biết nhậu(rượu bia)nên hết thấy đường cm luôn nè.hnay Alo làm e nhục trí quá các bác ui.giống năm 2010 và 2011 quá đi à.

Tập Lái
22/9/12
8
0
1
@Ka: Bác cứ tự nhiên mà bình luận(đúng với thực tế phải k ta?)
Trong 4room thì có fan và tất nhiên phải có anti fan. Bác không phải ngại,mong bác vẫn theo dõi và tranh luậnn cùng ae trong này.:)

Hạng D
30/7/11
1.302
240
83
61
BMW passion boy1 nói:
em xem truyền hình khá rõ (ESPN HD) mà sao không thấy va chạm nào của Lotus (Grosjean) tạo ra, trực tiếp hay gián tiếp vậy?REPLAY mấy lần em thấy như Alonso "tự ngã".
Em thấy Alonso lao từ phải sang, ép kimi lần thứ 2 lọt ra lề Có lẽ cánh trước của Kimi "chọc" thủng lốp Alo.

Còn va chạm của grosjean thì đây:

Hạng C
10/9/11
641
115
43
Q9 Tp HCM
kebab nói:
Hai lần Fonzo DNF ở mùa này đều do xe Lotus gây ra...đen nhỉ...:(...Massa chặng này chạy quá hay...chúc mừng Massa ở lại với Ferrari 2013...:D
Lâu quá Massa không có Podium nên lần này không biết xịt chanpagne luôn. Cũng chúc mừng Kobayashi cũng có podium trên sân nhà.
Bác kebab cho em hỏi. Xem xe của Vettel chạy tốc độ cao trên đường đua em thấy phần đầu xe lắc y như xe của McLaren mấy mùa trước. Hiện tượng này trước đây không có! Như vậy xe của Red Bull chắc có thay đổi gì đó đúng không?

Em xem onboard cam của xe Seb cũng thấy rung lắc và cũng rất thắc mắc vấn đề này. Vị trí của cam là nằm gần ống nhận gió cho động cơ tức là ở vị trí cao nên thường ít chịu rung. Em cho rằng đó là hiện tượng không mong muốn vì mọi hiện tượng rung của chiếc xe đều ảnh hưởng đến handling nhưng hôm qua không hề thấy Seb than phiền về vấn đề này nên em cho rằng đó ra do chiếc camera bị rung chứ không phải chiếc xe rung...:D