7/9/16
1.028
2.631
113
34
Vì nhu cầu mua xe để sử dụng của người Việt mình quá lớn mà bọn chóp bu và mấy hãng khốn nạn nó cứ làm giá xe hoài! Hứa giảm thuế này nọ mà xe nào cũng lên giá chứ có rẻ dc chút nào đâu, và người tiêu dùng chúng ta là những con ngỗng cho bọn ác kia vặt lông, mua cái xe che mưa che nắng mà toàn mấy trăm đến cả tỷ. Khổ !!!

Hạng C
11/2/13
556
548
93
cat lai
E thì nghĩ ko phải chuộng mà ft đã chọn đc khách hàng xe công trường , xe đi kiếm tiền , cho thuê muớn , chạy dịch vụ ... chứ ko phải xe đi tiêu tiền . Mà lượng ng đi kiếm tiền chắc phải đông hơn ng đi tiêu tiền rồi .

• Like
Reactions: plato_nth
Hạng F
12/10/16
7.519
6.369
113
E thì nghĩ ko phải chuộng mà ft đã chọn đc khách hàng xe công trường , xe đi kiếm tiền , cho thuê muớn , chạy dịch vụ ... chứ ko phải xe đi tiêu tiền . Mà lượng ng đi kiếm tiền chắc phải đông hơn ng đi tiêu tiền rồi .
Chuẩn rồi bac, nhưng đống phụ kiện 100 cu thi chua quá

Hạng D
9/6/16
1.876
2.071
113
35
Ối! Lắm lỗi thế cơ à bác!? Kỳ này chắc bọn HD phá cmn sản vì con CRV cùi mía này dồi!
sao phá sản được bác, còn nhiều fan cuồng như bác bất chấp mọi thứ chỉ biết bu vào cái logo Honda thì Honda còn lãi đậm ở Việt Nam lắm.

Hạng C
24/1/17
649
207
43
Chỉ thấy tội nghiệp cho đội Fan Nissan. Con Xtrail tồn kho của thế giới gom về VN, được nissan gắn thêm vài cái led tàu, rồi vẽ lên chữ V-series vô rồi tuyên bố đây là bản dành riêng cho VN. Thế là 500 anh em Nissan fan cố ca lên tận mây xanh để hòng lùa dc người tiêu dùng. Nhưng mà rất tiếc người tiêu tùng VN chỉ cuồng chứ đâu có nu. Nên ế vẫn hoàn ế.
Thằng Lào, cam xài bản mới đã nửa năm nay, ưu ái dân việt đến thế là cùng.
Xtrail bên họ đẹp mê hồn....ở mình thô kinh

Hạng B2
4/5/16
240
152
43
E gõ thiếu thằng Ev 1,4 tỷ chứ ko phải 1 tỷ. Cả 2 thằng đều chỉ đáng dưới 1 tỷ cả . Thẳng thắn mà nói Toy nhỉnh hơn Ford trên toàn thế giới, ngoài ra hộp số của Ford thì quá nổi tiếng về lỗi rồi ko cần nhắc lại. Ai đã từng đi Ev đời cũ thì sẽ biết tại sao Ev rẻ hơn mà vẫn ế , riêng e thì thấy nó tệ nhất trong những xe Suv e từng đi.
Ở nước mình chỉ phân khúc xe sang trở lên là ngon theo chuẩn toàn cầu bác ạ dù option có thể khác chút. Chứ xe bình dân Toyota, Honda, Ford,... thì được cái ... ngoại hình giống. Fortuner và Everest đều không phải dòng bán toàn cầu mà chỉ sản xuất riêng cho một số nước đặc biệt là đông nam á. Còn cứ như Toy bán cho thị trường âu mỹ thì hẳn là ngon rồi, và các xe khác cũng vậy. Nên phân khúc xe bình dân nước mình giá cao mà chất lượng tệ nhất, dù cho giá hiện tại đang gấp 2-3 thế giới mà chất lượng được như họ thì còn gì bằng đi con xe cũng sướng.