hmq confirmed
Hạng D
26/5/08
2.386
2.313
113
HCM
vietnamwcm.wordpress.com
xe bao nhiêu năm mới dột vậy, chứ em có chiếc CRV 9 năm rồi có dột gì đâu, ngon lành mà :)

Toàn là những người có xe không có CST phán theo kiểu tự suy luận không thôi! CST theo xe (không tính loại thợ vườn lắp thêm mấy năm trước) thì đã được thiết kế, thử nghiệm & chế tạo rất ổn. Không thọ được 5-10 năm thì mấy hãng không dám lắp lên xe đâu.

• Like
Reactions: t2k
Hạng C
10/7/16
670
529
93
34
Cái này phụ thuộc vào sở thích cá nhân nhưng riêng cá nhân em thấy xe có cửa nóc & cả xe mui trần ở đất nước mình option đó hiện tại ko hữu dụng cho lắm. Vì điều kiện khí hậu, môi trường bên mình khác xa với mấy nước phương tây. E đi xe đến 4 bốn cửa kính hiếm khi mở vì sợ bụi & ồn, em dị ứng nhất đi xe nào ồn đi đâu xa về ng thấy mệt mỏi quá trời luôn

Hạng B1
14/11/09
93
65
18
Em rất thường sử dụng nó.
ngoài những tính năng lãng mạn ra còn một công dụng nữa mà chưa thấy bác nào thống kê.
Khi một mình đi trong xe hoặc có "đồng bọn nghiện", thỉnh thoảng hút lá hoặc khi có nhiều hành khách sẽ Ít nhiều có mùi cơ thể. Mỗi khi như vậy em thường mở cửa sổ trời (trên xe em nó gọi là moonroof Chứ không phải sunroof) Theo kiểu kênh tấm kính lên hình đuôi cá lứơt gió để cho gió hút ra ngoài, nếu như chạy khoảng chừng >= 50km/h thì ngay cả trời mưa rào nước cũng không vào được mà chỉ chạy chừng 1km là hết sạch những mùi lạ trong xe cảm thấy vô cùng đặc dụng!

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
10/12/13
587
6.943
93
Hồi đó đi honda accord EX có cái Sunroof em bị quên 1 lần, hên sao trời vừa mưa là lúc e quay lại để lấy đồ. Hoảng hồn luôn.