Thảo Luận Chung Không hiểu tại sao....

Hạng B2
21/6/12
273
44
28
vừa tút lại cản trước sau. Lấy xe đi ngang chợ vận tốc rùa vì đường ngẽn. Tới ngã tư thì dừng lại vì có xe 16 chỗ đang từ đường nhánh lao ra, xe máy từ chợ túa ra không còn đường đi. Bỗng nghe cái đùng, có 1 chiéc xe máy tông thẳng vào mạn đít xe em. Em chả buồn xuống xe xem nữa vì trong lòng đang chán. Em nghĩ mãi không ra tại sao em đi chậm như rùa và dừng rất từ từ sao lại có thể bị hôn đít như vậy? Vả lại đường đang kẹt nó lao như điên như vậy để làm gì?

Hạng C
1/5/13
796
612
93
TpHCM
Thắng không ăn... nhích nhích kẹt xe rất dễ bị xe máy hun đít... vì thắng xe máy không ăn

7/10/10
179
1
18
32
Ha ha, bác đi ngang chợ thì đừng hỏi vì sao nước biển lại mặn. Nhà em khu chợ đây. Mấy em gái đi xe ngang khu chợ mắt ko nhìn đằng trước đâu...

Hạng D
14/8/11
4.167
87.999
113
Theboy_professional nói:
Ha ha, bác đi ngang chợ thì đừng hỏi vì sao nước biển lại mặn. Nhà em khu chợ đây. Mấy em gái đi xe ngang khu chợ mắt ko nhìn đằng trước đâu...

Đúng rồi!! Nhà cháu bị hoài vụ này... phần nhiều là phụ nữ!!! Vợ cháu chân dài gầm cao nên thiệt hại không đáng kể. Nhiều lần nhìn mấy em lồm cồm bò từ mũi xe, đít xe ra ... phát chán!!!!

Hạng B2
26/9/13
319
36
28
Phụ nữ đường thẳng thì phóng như bay, mắt không thèm nhìn 2 bên. Đường đông thì lũi như con dế nhũi. Ở nhà thì ít vận động chỉ hưởng thôi các bác a5h. Nhiều khi đi đường cứ bị ủi đít bực éo tả nổi

Hạng C
5/7/13
574
15
18
Dân trí thấp,đầu to mà óc cở trái nho...nhiều thằng chạy hết tốc độ,đến đèn đỏ thắng gấp lại cái ké...t,nhìn mọi người như người hành tinh vậy?Vì lý do đó mà VN không cho sử dụng súng tự do...