Mãi yêu El
25/3/09
3.819
43.408
113
Có ai dùng chưa?
Khử mùi xe hơi

Hạng B2
24/12/11
479
33.745
93
mùi xe hôi thì vệ sinh xe thật kỹ , rước ba cái hoá chất vô hít trong ko gian xe bé xíu ko bị ung thư mới lạ , xe mình nhà mình là tuyệt đối ko cho xài bất kỳ chất tạo mùi thơm nào cho dù hàng mẽo xịn cũng là hoá chất , ai biết hít vô lâu dài có tác hại gì?

Mãi yêu El
25/3/09
3.819
43.408
113
mùi xe hôi thì vệ sinh xe thật kỹ , rước ba cái hoá chất vô hít trong ko gian xe bé xíu ko bị ung thư mới lạ , xe mình nhà mình là tuyệt đối ko cho xài bất kỳ chất tạo mùi thơm nào cho dù hàng mẽo xịn cũng là hoá chất , ai biết hít vô lâu dài có tác hại gì?

Xe đôi khi chở đồ cho quán nên mùi nặng quá, mổi lần tẩy dc vài tháng lại như củ.
Nó chỉ xông hơi rồi thôi. Cũng đâu thể bám gì trong xe? Chỉ diệt khuẩn thôi chứ?
Thấy có bảng pasteur.
Khử mùi xe hơi

Chỉnh sửa cuối:
  • Haha
Reactions: HungThanh
17/12/18
86
2.685
103
46
Em sẽ cho các bác cách khử mùi hiệu quả, đơn giản và ít tốn kém nhất.
Lẽ ra e lập đề tài này cách đây 2 tháng, nhưng do muốn kiểm chứng thực tế thật cẩn thận (vì các bác CNL vô cùng khó tính) nên e phải thực nghiệm và theo dõi.
Các bác chờ xem nhé.

Hạng C
12/4/13
832
11.171
93
Em sẽ cho các bác cách khử mùi hiệu quả, đơn giản và ít tốn kém nhất.
Lẽ ra e lập đề tài này cách đây 2 tháng, nhưng do muốn kiểm chứng thực tế thật cẩn thận (vì các bác CNL vô cùng khó tính) nên e phải thực nghiệm và theo dõi.
Các bác chờ xem nhé.
Mồm thối thế mà nói ai tin

Hạng B2
9/4/07
176
561
93
Xe em 1/2 tải, có mùi khó chịu. Mặc dầu em chỉ dùng đi làm một mình. Hút bụi và lau nội thất đều đặn hàng tuần. Thay lọc máy lạnh và súc rửa định kỳ tại hãng (nội soi). Nhưng mùi vẫn nặng dù em không bị "hách từ trong nôi". :)
Có lẽ là 1/2 tải, nên vật liệu không được cao cấp.
Thử qua hầu hết các biện pháp, kể cả cốc ionzer của Sharp cũng không ăn thua.
Cuối cùng em mua máy này, sau khi khử 3 lần cách nhau 4 ngày, thì mùi hết hẳn.
Trước khi mua em có tìm hiểu về công nghệ Nano bạc, thấy nó sử dụng an toàn cho cả thực phẩm.
Cảm nhận cá nhân, chứ không quảng cáo nhé bác.

• Like
Reactions: ngoinhaxanh
Hạng C
14/7/19
848
31.667
96
Rồi chào hỏi thăm dò đủ rồi.
Tới phần giới thiệu sản phẩm và cu-bông đi để anh em ủng hộ.

SRS confirmed
Hạng B2
26/10/09
325
4.855
113
Viet Nam
Xe em 1/2 tải, có mùi khó chịu. Mặc dầu em chỉ dùng đi làm một mình. Hút bụi và lau nội thất đều đặn hàng tuần. Thay lọc máy lạnh và súc rửa định kỳ tại hãng (nội soi). Nhưng mùi vẫn nặng dù em không bị "hách từ trong nôi". :)
Có lẽ là 1/2 tải, nên vật liệu không được cao cấp.
Thử qua hầu hết các biện pháp, kể cả cốc ionzer của Sharp cũng không ăn thua.
Cuối cùng em mua máy này, sau khi khử 3 lần cách nhau 4 ngày, thì mùi hết hẳn.
Trước khi mua em có tìm hiểu về công nghệ Nano bạc, thấy nó sử dụng an toàn cho cả thực phẩm.
Cảm nhận cá nhân, chứ không quảng cáo nhé bác.
Anh cho mình ....mượn dùng thử được hok?
Mình thử nhiều cách rồi mà mùi ẩm mốc không hết