Tập Lái
3/11/14
17
6
3
36
Ảnh em đi phượt bằng xe máy các bác ạ :) am là cái thằng đẹp trai nhất dưới cùng đấy =))

image.php

Đội quân hùng hậu của chúng em tranh thủ nghỉ trưa, làm cái bánh mì và lại tiếp tục hành trình khám phá :)

image.php

Bạn nữ xinh nhất đoàn đây ạ, vì cuộc đời là những chuyến đi, em còn trẻ nên e phải tranh thủ chứ là câu nói ấn tượng của em ý đấy :)
image.php

Attachments

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
8/1/15
33
32
18
VN
Đúng là tuổi trẻ, cũng muốn đi phượt bằng xe máy quá, OS minh làm một quả đi phượt bằng xe máy đi, em tán thành :)

Tập Lái
9/1/15
22
4
8
VN
Em cũng thích, khâm phục chủ thớt phết. mà cái này nhóm chủ thớt phượt xuyên việt có đúng không?

Hạng B1
3/1/15
89
22
8
24
VN
www.vn.pasgo
Em cũng muốn phượt xuyên việt bằng xe máy lắm các bác à, bác nào tổ chức đi, nhớ pm em nhé, em đăng ký đầu tiên luôn :))

Tập Lái
8/1/15
22
5
8
VN
Em cũng muốn phượt xuyên việt bằng xe máy lắm các bác à, bác nào tổ chức đi, nhớ pm em nhé, em đăng ký đầu tiên luôn :))
Cần gì phải tổ chức bác ơi vừa mất time lại vừa không chuyên nghiệp bác muốn phượt xuyên việt bằng xe máy thì đăng ký vào mấy cái hành trình đi phượt của bọn Yamaha, Honda ….. ấy vừa an toàn, lại không mất chi phí.

• Like
Reactions: APP1102
Hạng C
8/10/14
579
343
63
32
VN
taxisanbay.pasgo.vn
Cần gì phải tổ chức bác ơi vừa mất time lại vừa không chuyên nghiệp bác muốn phượt xuyên việt bằng xe máy thì đăng ký vào mấy cái hành trình đi phượt của bọn Yamaha, Honda ….. ấy vừa an toàn, lại không mất chi phí.
Đi thì phải có anh em, phải biết nhau tý nó mới vui chứ bác, không mất phí nhưng mà không quen ai liệu phượt có vui không?

Hạng B1
5/11/14
62
9
8
VN
Đi thì phải có anh em, phải biết nhau tý nó mới vui chứ bác, không mất phí nhưng mà không quen ai liệu phượt có vui không?
Bác rủ bạn bè không lên diễn đàn hỏi lập lấy một team cho quen biết chứ phượt thì trước lạ sau quen cả mà hihi :)

Tập Lái
8/1/15
33
32
18
VN
Ối zời cái yamaha nó quảng cáo cho cái đông cơ Blue Core là chính, có gì đâu mà ham hố hả bác

Hạng B1
3/1/15
89
22
8
24
VN
www.vn.pasgo
cám ơn bác, em có nghe nói nhưng chưa có thời gian tìm hiểu hehe may quá đúng cái em cần các bác ạ, ở nhà lắm đù cả người :((