Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng F
26/2/07
5.094
436
83
Xứ dừa Miền Tây
Em thường nhập hàng thanh toán bằng USD qua ngân hàng. Hầu như lúc nào ngân hàng cũng tính theo tỷ giá bán ra + phí dịch vụ... vì vậy giá cuối cùng tương đương với giá USD thị trường tự do.
Có bác nào giao dịch với ngân hàng mà được mua USD với giá chính thức như thông báo không ạ ?

D.m
Hạng B1
16/8/11
65
0
0
52
Nếu trong và ngoài không lệch nhau như hiện tại thì em vẫn mua đươc theo tỷ giá thông báo . Em làm với Eximbank Chợ Lớn .

Hạng D
2/6/10
1.597
11
38
32
Tuần trước phí chuyển USD 0.2%, hôm nay phí 0.6% rồi. Đến hẹn lại lên rồi :mad:

Hạng F
5/3/10
5.995
31.283
113
X108 nói:
Em thường nhập hàng thanh toán bằng USD qua ngân hàng. Hầu như lúc nào ngân hàng cũng tính theo tỷ giá bán ra + phí dịch vụ... vì vậy giá cuối cùng tương đương với giá USD thị trường tự do.
Có bác nào giao dịch với ngân hàng mà được mua USD với giá chính thức như thông báo không ạ ?
muốn mua giá gốc chỉ có nước quan hệ tốt với NH mà thôi. Hơn nữa đừng chơi với mấy ông cổ phần mà nên chọn các ông quốc doanh to to

X108 nói:
Bác chủ thông cảm. nick em tham gia OS chưa đủ 30 day nên hổng PM cho Bác được trên OS. Phiền Bác để lại email hoặc Bác call em luôn cũng được. Em sẽ cung cấp thông tin cần thiết cho Bác ạ. Hân hạnh

Hạng B2
17/5/07
143
2
18
53
ngân hàng thì đang thiếu USD, bữa trước người thân e đi định cư mua USD ngân hàng có được đâu, còn chuyển tiền qua tài khoản thì bảo là phải nộp bằng US thì mới chuyển được

Status
Không mở trả lời sau này.