Tập Lái
27/8/20
2
0
1
39
Lấy xe mới C300 AMG, nên mua ở Vietnam Star hay Haxaco?

Xin chào anh em Box MB,

Mình đang muốn lấy C300 mới, không biết nên chọn Haxaco hay Vietnam Star nhỉ ?

Bên nào có giá ưu đãi và chính sách tốt hơn nhờ anh em có kinh nghiệm tư vấn nhé

Lấy xe mới C300 AMG, nên mua ở Vietnam Star hay Haxaco?

Last edited by a moderator:
Riêng em em sẽ chọn Haxaco, vì em có ấn tượng không tốt với Vietnam Star. Một lần lâu rồi em vào Vietnam Star Q7, em ăn mặc cũng hơi hèn, quần short áo thun thôi, bước vào showroom không một ai chào hỏi, em tiến đến 1 nhân viên nam đang tán gẫu với 1 bạn nhân viên khác, mới vừa trờ tới mở miệng hỏi thì bạn nam này hất hàm báo hiệu em qua bên bạn nữ gần đó, em khẳng định là hất hàm chứ ko hề mở miệng nhé, lúc đó em sôi máu thiệt chứ, hỏi thăm bạn nữ vài thông tin em cũng bye bye ra về, cạch mặt VN Star từ đó.

Hạng D
24/10/15
3.601
2.473
113
33
Riêng em em sẽ chọn Haxaco, vì em có ấn tượng không tốt với Vietnam Star. Một lần lâu rồi em vào Vietnam Star Q7, em ăn mặc cũng hơi hèn, quần short áo thun thôi, bước vào showroom không một ai chào hỏi, em tiến đến 1 nhân viên nam đang tán gẫu với 1 bạn nhân viên khác, mới vừa trờ tới mở miệng hỏi thì bạn nam này hất hàm báo hiệu em qua bên bạn nữ gần đó, em khẳng định là hất hàm chứ ko hề mở miệng nhé, lúc đó em sôi máu thiệt chứ, hỏi thăm bạn nữ vài thông tin em cũng bye bye ra về, cạch mặt VN Star từ đó.
thời buổi giờ còn làm ăn thế, chán

• Like
Reactions: traiphonui007
Hạng B1
6/6/13
86
121
33
Nó là thằng nào mà láo, nói em đuổi việc ngay, không xem youtube à