Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
28/10/08
43
0
6
45
Chào các bác.
Em đang định dịp tết này làm quả xuyên việt Vũng Tàu - Hà Nội tiện thể về quê luôn.
Bác nào có cùng dự định thì ta tổ chức đi cùng cho vui. Trên đường đi thăm quan thắng cảnh luôn.
Em cứ chuẩn bị từ giờ cho nó chu đáo.

Hạng D
15/7/07
1.805
11.441
113
Sớm thế hả bác, giờ mới tháng Tư ÂmLịch, còn những 8 tháng nữa.
Bác bàn sớm cũng được, chỉ e đến giờ cuối kế hoạch thay đổi cũng nhiều đấy

Hạng B2
18/9/08
159
4
18
HO CHI MINH
www.otosaigon.com
Quá sớm để bàn! nhưng nghĩ trước cũng hay! Bác nên dự trù đi bao nhiêu ngày (đi & về) khởi hành lúc mấy giờ, thành viên tham dự có baby và người cao tuổi k? và có thành viên nào trong đoàn là VIP k? (khuyết tật, ăn kiêng, bệnh về xương cốt..) em xin lỗi trước nhé!
Rồi từ đó bác lại trao đổi với anh em OS lần nữa lúc đó sẽ có rất nhiều ý kiến cho bác quyết định và tất nhiên em sẽ chia sẻ cùng bác vì em cũng xuyên Việt 4 lần và lần nào xe em cũng có "VIP" (baby + cao tuổi + ăn kiêng...) nên quá kinh nghiệm vụ này
Hẹn gặp bác bài sau sẽ nhiều hơn chi tiết!
Thân ái!

Hạng D
15/5/09
2.269
114
0
48
Hàng năm em đều về quê ăn tết , nếu sắp xếp được em sẽ cùng bác hành trình nam-bắc-nam

Tập Lái
4/5/09
3
0
0
50
Coltplus2008 nói:
Chào các bác.
Em đang định dịp tết này làm quả xuyên việt Vũng Tàu - Hà Nội tiện thể về quê luôn.
Bác nào có cùng dự định thì ta tổ chức đi cùng cho vui. Trên đường đi thăm quan thắng cảnh luôn.
Em cứ chuẩn bị từ giờ cho nó chu đáo.

Pac len lich chi tiet di. Neu duoc cho toi dang ky 02 nguoi lon, 2 nguoi gia va 02 em be, toi rat muon xuyen Viet mot chuyen.
Thanks Pac rat nhieu,

Hạng C
27/5/08
752
377
63
47
em cũng định Tết này làm chuyến xuyên Việt về Ninh Bình.

Đang cho thằng đệ học lấy bằng nhưng ko biết có kịp thi và có bằng lái trước Tết không đây!

Theo em nghĩ mình đề-pa từ HCM, nghỉ đêm ở Đà Nẵng cho khoẻ rồi hôm sau chạy suốt về luôn. Em nghĩ vừa đi vừa ngừng ghé ngắm cảnh thì mất thwoif gian lắm, cứ đạp lẹ cho rùi

Hạng D
15/5/09
2.269
114
0
48
Em đề xuất như lộ trình :
SG-Buôn me thuột- pleyku-Kontum-Ngọc hồi- Đà nẵng-Đông hà-Cam lộ-HCM đông-Hà tĩnh-KM0-Thanh Hóa-cúc phương-HàNội.
nếu chưa đi cung đường này thì nên đi cho biết, cảnh đẹp ,vắng người, đường tốt.

B
BốnMắt
Guest
Năm rồi em cũng vừa làm 1 chuyến 1/2 xuyên Việt, từ miền tây ra tận Đông Hà - Q. Trị. Năm nay nếu tình hình thoải mái em cũng định làm 1 chuyến nữa, nhân tiện du lịch luôn. Năm rồi gia đình em, 2 lớn, 2 bé đi mất 2 ngày khi đi ra, khi về nhiều ngày hơn để du lịch. Nói chung đi có baby thì hơn cực. Thời gian dừng nghỉ ngơi khá nhiều, mất nhiều thời gian cho việc ăn uống của mấy nhóc. Nếu chương trình của Bác không thay đổi đến cuối năm, có thể liên lạc để đi một đoàn luôn cho vui Bác nhỉ!

Hạng D
6/4/09
2.040
20
38
Hơi sớm bác à, sắp tới có 2/9 kìa bác, mọi người có dự tính gì không..

Nhưng nếu từ từ gạo sẽ nhừ đến tết thì cho em tham gia (2 lớn)

Tập Lái
28/10/08
43
0
6
45
sogea nói:
Hơi sớm bác à, sắp tới có 2/9 kìa bác, mọi người có dự tính gì không..

Nhưng nếu từ từ gạo sẽ nhừ đến tết thì cho em tham gia (2 lớn)

2/9 thì đi chơi thăm hỏi nhau thôi bác.

Tết thì ta cứ hô hào từ giờ để bà con tham gia cho đông vui.

Em đi 2 lớn + 1 bé

Các bác có nhã ý tham gia thì cho anh em cái số cắp nách để tiện liên lạc theo mẫu:

Tên:......
Mobile:.....
Số người đi:.....

Status
Không mở trả lời sau này.