Hạng D
10/6/09
3.965
2
36
TP-HCM
Các bác thân mến!
Chương trình Off Bình Phước đã diễn ra và kết thúc đúng như kế hoạch đã soạn ra. Thay mặt Chi hội SantaFe Culb em xin chân thành gửi lời cám ơn đến bác Chemeford và bà Cả cùng tất cả các thành viên và gia đình... đã nhiệt tình tham gia, giúp cho không khí cuộc Off được thêm hoành tráng và tiếng cười luôn đầy ắp trong suốt cuộc hành trình... Đặc biệt, xin cảm ơn đến các bác dù không có mặt OFF nhưng vẫn ủng hộ-đóng góp tiền vào cho quỹ hội để thực hiện việc tặng quà cho người nghèo và quà trung thu đến cho trẻ em tại xã Tân Hiệp huyện Bình long tỉnh Bình Phước.
Ngoài lời cảm ơn, thớt này cũng là nơi để các bác viết nên những cảm nghĩ và đóng góp ý kiến thêm cho ban tổ chức... mục đích là rút kinh nghiệm nhằm để làm tốt hơn cho những lần OFF sau này.
Chúc các bác và gia đình được nhiều sức khỏe và hạnh phúc!
LỜI CẢM ƠN VÀ GHI NHẬN NHỮNG CẢM XÚC-ĐÓNG GÓP CHO CHƯƠNG TRÌNH OFF BÌNH PHƯỚC 27/9/09.
LỜI CẢM ƠN VÀ GHI NHẬN NHỮNG CẢM XÚC-ĐÓNG GÓP CHO CHƯƠNG TRÌNH OFF BÌNH PHƯỚC 27/9/09.

Trân trọng!
Santa_Lucia

Em xin chuyển đến các bác Thư cảm ơn của UBND xã Tân Hiệp huyện Bình Long tỉnh Bình Phước ạ!

Last edited by a moderator:
Hạng D
27/12/07
1.944
0
0
thì bác báo cáo ngắn gọn thế , thêm nữa và hình ảnh nưa chứ

Hạng B2
4/10/08
457
12
18
tp hcm
Chân thành cảm ơn các bác trong ban điều hành và bác chủ nhà Chemeford đã tổ chức một ngày off thật xúc động, thật vui, thật hoành tráng và an toàn. Chúc toàn thể các bác có tuần làm việc vui vẻ!

Hạng D
12/6/09
1.714
5
38
Hết lòng cảm ơn gia đình bác Chemeford và ban lãnh đạn chi hội SFC đã tổ chức được một cuộc off vui vẽ và hoành tráng ! Tinh thần SFC muôn năm !

Hạng F
6/12/08
9.717
33
48
Ukraine
Cám ơn bác chủ nhà đã bố trí cho anh em quả OFF hoàn thành trách nhiệm với cộng đồng và vui hết bến ... Không may chút là trời mưa .

Last edited by a moderator:
Hạng D
2/11/07
2.551
5
38
53
Sản phẩm đầu tay của bác Chi Hội phó mới SL rất tuyệt vời & ý nghĩa, anh em hy vọng sẽ có nhiều dịp thế này nữa- cố lên bác nhé!!!!
. Cảm ơn bác & BTC rất nhiều.

Sự sắp xếp chương trình rất kế họach, bài bản của các bác lãnh đạo địa phương cùng sự đón tiếp nhiệt tình, chu đáo của bác chủ nhà Chemeford & gđình đã góp phần vào thành công chung của buổi off tuy ngắn ngủi nhưng đầy ấn tượng. Cám ơn tất cả các bác & gđ, cảm ơn SFC !!!!

Hạng D
12/4/08
1.571
197
63
Cám ơn ban lãnh đạo chi hội và gđ bác chemeford đã tổ chức một ngày off hoành tráng và nhiểu ý nghĩa
. các phó nháy đâu hết rồi mà chưa cho anh em xem ảnh nhỉ :cool:.

Tập Lái
3/8/09
16
0
0
Cám ơn các bác trong ban tổ chức, đặc biệt cám ơn sự hiếu khách và chu đáo của hai bác chemeford & GD, nhờ vậy đã làm cho buổi off này đầy ý nghĩa và vô cùng thú vị. Đây là lần đầu em và bà cả nhà em tham dự buổi off cùng ae SFC, chúng em thấy rất ấn tượng... mùi thịt nướng lan toả đúng lúc đói, uống rươu ngon với bạn hiền, xem văn nghệ cây nhà lá vườn dưới mưa rừng tầm tã ... thật không còn gì bằng
. Hẹn các bác lần off sau nhé, chúc các bác trong FSC sức khoẻ( để còn off tiếp).

Hạng D
24/7/08
2.906
95
48
Chúc mừng các bác đã có một chuyến OFF hành công tốt đẹp