Hạng B2
24/2/14
401
607
93
Cậu ban quen ở dưới quê hom qua đưa Việt kiều ra san bay TSN, bị bắt lỗi lắp cản sau.
Nó kể: xxx bảo lỗi này mười mấy chai. Nó sợ quá, chung hết 1 chai. Nó hỏi thêm, sao em đi ở dưới tỉnh đâu có ai bắt đâu? Xxx trả lời Uh thì tại mi ở dưới quê...
Tối qua nó mới kể em nghe, em bảo sao mày ko gọi cho tao? Nó hỏi, gọi mày chi?
Thì gọi tao, tao kêu lấy biên bản đi, tao ở trên này đi lấy gplx cho. Nó bảo, thoi đi ông nội, phiền lắm!!!

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
21/7/07
1.151
8.914
113
Chắc xxx dòm vô giấy đăng kiểm thấy hình không có cản sau nên làm hù dọa rung cây nhát khỉ. Nếu trong hình có cản, mình quật lại với xxx liền.

Hạng D
27/5/13
1.526
1.911
113
:3dcuoi: dễ ăn bánh mỳ thật nhể các bác. Hèn gì lực lượng bảo vệ Đ và NN luôn luôn đông đúc, nghe đồn quân số đâu gần 1tr quân.

• Like
Reactions: nttanmam
Tập Lái
12/10/09
44
38
18
Em cũng đang thắc mắc vụ cản sau này. Số là em vào đăng kiểm, họ bảo giờ nếu mà đăng kiểm xe thì họ sẽ tháo cản sau ra (vì xe nguyên bản không có), sau đó thích lắp vào thì mình tự lắp. Còn bên CS Giao thông thì sao, họ có phạt không vì trên hình ĐK đâu có cản ???

Hạng D
21/7/07
1.151
8.914
113
Em cũng đang thắc mắc vụ cản sau này. Số là em vào đăng kiểm, họ bảo giờ nếu mà đăng kiểm xe thì họ sẽ tháo cản sau ra (vì xe nguyên bản không có), sau đó thích lắp vào thì mình tự lắp. Còn bên CS Giao thông thì sao, họ có phạt không vì trên hình ĐK đâu có cản ???
Tìm chổ đăng kiểm khác. Xe em chỉ tháo giá nóc còn cản vẫn cho giữ lại.

• Like
Reactions: nttanmam and mrgiap
Hạng D
13/10/10
1.060
3.119
113
39
có thời gian xxx bìh triệu làm vụ này khúc phạm văn đồg , trong đk ko có cản mà ngoài xe có thì xác địh tốn báh mì ko thì bb thay đổi tk xe . bãi xe e h 1 đốg cản tháo ra mà ve chai vô còn chê éo mua .

• Like
Tập Lái
12/10/09
44
38
18
Vậy hả bác? Bác ĐK ở chỗ nào vậy? Em ở Thủ Đức có mấy cái ĐK luôn. Vào nó bảo phải tháo ra mới ok.

• Like