Hạng B2
28/7/08
132
658
123
xe e bụi bẩn trong không khí nhiều quá ,ngồi lâu là gây ra viêvong5r5 ,e đang tìm mua máy lọc không khí ,thấy mấy xe khác hay để cái máy tròn như đĩa bay là loại gì vậy các bác?

Tập Lái
5/2/09
48
0
0
do là máy lọc không khí đấy bác.Bác ra khu An Duong Vuong or Phó Đức CHính gần ngã tư nguễn Công Trứ có tiệm Tư chuyên bán đồ chơi xe hơi mua.E hay mua ở đó giá khoảng 350k đến 450k thôi.E xài loại vuông nghe quảng cáo là mạnh hơn loại tròn.Chúc pa1c kiêm đc hàng tốt nhé.Toàn hàng Triung Quốc cả bác ah

Hạng C
9/5/07
607
31
18
51
TP. HCM
www.otosaigon.com
Chẳng có máy nào gọi đúng là máy lọc không khí cho Oto đâu ạ... Nếu có thì cũng chỉ là chiêu maketing thôi... bác cứ tưởng tượng cái máy nhỏ xíu có gắn cái quạt hút cũng nhỏ xíu, lọc qua tấm màn lọc cũng bé xíu thì làm sao mà lọc được không khí trong xe sạch được ạ... Hệ thống lọc khí trong xe to thế mà lọc chưa xong nữa là.... Trên thị trường bán lọai máy gọi là "Máy làm sạch không khí" . Máy này tạo ra Ion âm hay dương gì đó có tác dụng khử mùi hôi trên xe thôi... Còn tác dụng thực sự của lọai máy này đến đâu thì cũng chưa có ai kiểm chứng cả... Tốt nhất bác kiểm tra lại hệ thống lọc gió của bác ... Nhất là xem xe có miếng lọc bụi không hay là lâu quá không còn tác dụng nữa... Thay miếng khác là xong.

Hạng D
27/4/09
1.030
22
0
35
Em thấy ờ Công Thành TBT có lọai tròn 300K, bác dùng thấy hiệu quả không ?

Tập Lái
27/9/10
38
1
8
33
Các bác ghé thăm bên cty mình, cty mình chuyên phân phối phụ tùng nội thất ô tô của các nhãn hàng như BOSCH, Turle Was, Lifepro....các bác nào quan tâm vui lòng gọi tới số 0916 868 477( Mr. Cẩm) để được tư vấn mua sản phẩm... Thanks các bác ủng hộ...

Hạng D
2/7/11
2.431
13
38
59
Xmen_sg nói:
Chẳng có máy nào gọi đúng là máy lọc không khí cho Oto đâu ạ... Nếu có thì cũng chỉ là chiêu maketing thôi... bác cứ tưởng tượng cái máy nhỏ xíu có gắn cái quạt hút cũng nhỏ xíu, lọc qua tấm màn lọc cũng bé xíu thì làm sao mà lọc được không khí trong xe sạch được ạ... Hệ thống lọc khí trong xe to thế mà lọc chưa xong nữa là.... Trên thị trường bán lọai máy gọi là "Máy làm sạch không khí" . Máy này tạo ra Ion âm hay dương gì đó có tác dụng khử mùi hôi trên xe thôi... Còn tác dụng thực sự của lọai máy này đến đâu thì cũng chưa có ai kiểm chứng cả... Tốt nhất bác kiểm tra lại hệ thống lọc gió của bác ... Nhất là xem xe có miếng lọc bụi không hay là lâu quá không còn tác dụng nữa... Thay miếng khác là xong.
Chuẩn, mua mấy cái đó để lỉnh kỉnh trong xe phí tiền. Xe chịu khó làm vệ sinh thường xuyện, không hút thuốc hay ăn uống và để những thứ nặng mùi trong xe là ổn!

• Like
Reactions: ngtatliem
Hạng F
4/1/08
8.297
111.492
113
Lọc nước Watts
www.thietbiloc.com
SHTP nói:
Xmen_sg nói:
Chuẩn, mua mấy cái đó để lỉnh kỉnh trong xe phí tiền. Xe chịu khó làm vệ sinh thường xuyện, không hút thuốc hay ăn uống và để những thứ nặng mùi trong xe là ổn!

Cả 2 bác đều chuẩn.