Tập Lái
11/1/15
19
7
3
37
Tinh hinh e dang chay xe Mazda 3s, vợ e say xe, di cam giac ngợp, e có nên lên xe Tucson chay cho gầm cao hơn ko bác ah.
Mong đươc tu vấn, ko biet tu sedan len CUV có khác hoac khó chay hon ko

Hạng D
19/11/11
4.392
7.747
113
Lên SUV đi tầm nhìn cao ráo rộng rãi, góc quan sát mở rộng hơn dễ điều khiển hơn. Còn về bà cả của bác chủ bị say xe thì còn do nhiều yếu tố tác động như loại xe, không gian xe, cách chạy, mùi xe....

• Like
Reactions: hitechprovn.com
Tập Lái
11/1/15
19
7
3
37
Chạy thì cũng gần như nhau thôi . hao xăng hơn tí . được cái gầm cao leo lề thoải mái hơn sedan nhiều .và đỡ mệt hơn nếu đi xa. nếu có điều kiện chơi luôn Santa Fe cho máu ^^
Lên SUV đi tầm nhìn cao ráo rộng rãi, góc quan sát mở rộng hơn dễ điều khiển hơn. Còn về bà cả của bác chủ bị say xe thì còn do nhiều yếu tố tác động như loại xe, không gian xe, cách chạy, mùi xe....
co điều kiện thì làm luôn con santafe đi bác :3dup:
cam on các bác tư vấn, Tucson đã dùng thôi, chu ko co tien Santa fe :(

• Like
Reactions: Hiền_Hyundai
Hạng B2
13/1/10
359
352
63
Tucson cao hơn và ghế ngồi thoải mái hơn M3 do ghế sau có thể ngã ra được và không gian trong xe thoáng hơn. Nhưng bác phải rủ vợ bác đi xem xe thử vì Tucson phiên bản mới thiết kế thấp hơn và các cửa sổ nhỏ hơn bản củ nên cũng không phải là quá rộng và thoáng.

Hạng B2
4/4/14
261
146
43
Tinh hinh e dang chay xe Mazda 3s, vợ e say xe, di cam giac ngợp, e có nên lên xe Tucson chay cho gầm cao hơn ko bác ah.
Mong đươc tu vấn, ko biet tu sedan len CUV có khác hoac khó chay hon ko
bac co dinh ga M3 k a? e dang tim

Hạng D
28/10/12
1.512
1.437
113
xe nhập chắc đỡ bị say hơn:D Cái này cũng tùy người thoi. Tốt nhất là bác nên dẫn vợ bác đi xem rồi chạy một vòng rồi cả 2 cùng cảm nhận.

Hạng D
23/9/14
1.427
1.701
113
em giới thiệu bác chủ thêm thằng anh em của Tucson là thằng Kia Sportage bên em, bác qua tham khảo rồi quyết định cũng ko muộn mà :3dcuoi: