Hạng C
2/1/11
548
1.461
93
Em xin chia sẻ với bác thêm:
Câu hỏi 2.0 và 2.5 khác gì nhau:
**2.5 có 2 phiên bản FWD và AWD, trang bị option giống nhau và hơn bản 2.0 Ghế lái nhớ vị trí + Ghế phụ chỉnh điện. Hết.

Hi vọng các thông tin trên hữu ích cho các bác trên diễn đàn này.

Bản 2.5 FWD với 2.0 hơn nhau 30 chai mà được thêm nhiêu đó cũng đáng, múc 2.5 ngon.

Hạng B2
27/11/14
307
322
63
32
hình ảnh google nội thất giống 98% nhé các bác. Chỉ có 1 chi tiết rất rất nhỏ là tay lái, hình trên mạng thường là hệ thống Active cruise control, còn của TH là Cruise control thông thường. Ngoài ra bản Full của nước ngoài còn có cảnh báo làn đường và điểm mù nữa :)
Mazda CX-5 Facelift- Đôi điều cảm nhận

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
26/10/14
154
102
43
Phanh tay chuyển sang dạng nút bấm nhìn thích mắt nhưng e lo là kéo co quen rồi nên sẽ có lúc nhầm lẫn đang khoá mà cũng cho xe chạy! Và đặc biệt là đang chạy mấy nhóc nhỏ có thể sờ bấm mà mình không để ý!

Cái hệ thống phanh mới trên CX5 2016 này khá thông minh nha Bác! khi Bác đang để chế độ thắng tay, màn hình có báo ký hiệu phanh tay, Lúc bác khởi động xe>> đeo dây an toàn>>> Để cần số ở D nhấn ga thì hệ thống tự ngắt phanh tay nha Bác. Còn khi đang chạy Bác không thể bật hệ thống phanh tay nên đừng lo các cháu nhà Bác bấm lung tung ạ!

Hạng D
27/7/15
1.192
2.244
113
Với giá này...cùng trang bị tốt như CX5 hiện tại là ổn rồi..ăn đứt cụ 5 chỗ khác..SUV mà 153Hp (2.0) thì cũng chưa xứng lắm..nhưng với hạ tầng kém cỏi như Vn thì cũng chấp nhận được..tốc độ cả đời xe đi nhiều nhất 40-80.