OSS
Thành viên BQT
Super Moderators
28/11/09
1.239
2.868
113
Nhằm tạo một buổi gặp mặt giao lưu giữa các chủ xe, người đang sử dụng Toyota Corolla Cross, Otosaigon tổ chức một buổi offline để các bác yêu thích Toyota nói chung và xe Toyota Corolla Cross nói riêng cùng nhau trao đổi các vấn đề liên quan.

Mời các bác đang đi Toyota Corolla Cross tham dự buổi offline

Dòng xe Toyota Corolla Cross ra mắt cách đây không lâu nhưng mẫu xe này đã có lượng khách hàng đông đảo, chứng tỏ sức hút không hề nhỏ. Vì vậy, để kết nối các chủ xe đang sử dụng Toyota Corolla Cross, Otosaigon đã lên kế hoạch tổ chức một buổi offline tân niên nho nhỏ, rất trân trọng mời các bác cùng tham dự.

Các bác hứng thú thì tới giao lưu gặp mặt nhau nhé:
  • Thời gian từ 8h30 sáng Thứ 7 ngày 26/2/2022
  • Địa điểm tại Radar Coffee, Số 235 Đường Đặng Thuỳ Trâm, Phường 13, Bình Thạnh, TP. HCM.
Mời các bác đang đi Toyota Corolla Cross tham dự buổi offline

Buổi offline lần này là dịp để “hội” các chủ xe Toyota Corolla Cross có thể:
  • Gặp mặt trực tiếp, dễ dàng giao lưu và trao đổi kỹ thuật về con xế yêu
  • Cùng chia sẻ, học hỏi kinh nghiệm về việc sử dụng và bảo dưỡng xe.
  • Tận dụng cơ hội để các bác có thêm những người anh, người em, người bạn mới cùng đam mê về xe và các lĩnh vực liên quan.
Hy vọng các bác đang đi Toyota Corolla Cross sẽ dành thời gian tham dự. Sự góp mặt của các bác sẽ khiến buổi offline diễn ra thành công và trọn vẹn hơn.

Hẹn gặp lại các bác vào cuối tuần này, lúc 8h30 sáng ngày 26/2 nhé.

Hạng D
23/1/16
1.872
1.182
113
mod nên tạo thêm offline cho xe Hàn như i10 hay Morning để ae Hàn Nô có sân chơi. Chứ thấy khóc thuê mãi cũng tội.
@Ga.An.Thoc tập hợp đồng bọn đi khóc chung cho vui !

• Haha
Reactions: porche911gt3