Hạng B2
2/4/11
106
7
18
50
Thưa các Bác, tình hình là em mới thi đậu B2 nhưng chỉ biết đi trong sa hình[:O]! Trường e học họ không cho học viên chạy xe ra đường trường. Xin các bác chỉ giáo cách nào có thể tập chạy xe ngoài đường tốt - an toàn- giá cả hợp lý. Xin đa tạ trước ạ.:D

Hạng B2
7/1/12
232
29
28
Seafoam car
thuê 1 ông thầy dạy kèm chạy đường trường
quất 1 chuyến đi đà lạt hay nha trang về là cứng ngừ :D:D

Hạng C
23/2/10
596
1
18
Trường nào mà không cho ra đường, em potay.com. Chắc là bác tự học do có người chỉ ah

Hạng D
23/11/11
1.867
13
0
Trùi,trường nào dạy kỳ vậy ta?...hihi....nếu Bác chưa chạy ra đường lần nào mà đã đậu B2 thì mình cũng khâm phục Bác luôn....giờ Bác nên tìm thầy dạy kèm thêm để chạy đường ngoài cho quen đi,trước tiên trong Nội thành hả rùi ra xa lộ....mình nghỉ Bác Cần thời gian thực hành nhiều nữa thì mới lên tay được.....

Hạng B2
15/10/11
448
2
18
38
Bác này lo nên chỉ đi thi thôi nè. Lấy xe ra khu nào vắng chạy từ từ rồi quen thôi bác. Đừng ham đạp ga quá là quen ngay mà.

Hạng B1
8/10/11
50
1
0
ua? kì zậy ? đáng lẻ đi học trường dạy lái xe là buổi đầu tiên là cho chạy ngay ở ngoài đường rùi mà ta???? potay với bác lun !!!

Hạng B2
1/3/09
467
132
43
Chắc bác phải nhờ bác nào trên OS kèm thời gian đầu. Mướn thầy thì chắc bác ra chỗ sân vận động Thống Nhất, em nghe nói ngoài đó cũng nhiều thầy tận tình lắm ! Em chỉ nghe nói thôi, bác tìm hiểu thêm. Còn trường dạy bác lái xe là trường nào vậy ? Bác nói để anh em tránh, chứ học lái không cho chạy ngoài đường thì.... potay rồi bác ui !

Hạng D
23/11/11
1.867
13
0
Trùi Anh em trên này ai dám kèm tui cũng khâm phục luôn?có bằng dạy nghề lái xe đâu mà dám kèm?rủi ro xảy ra ai chịu đây?....thui kiếm thầy dạy lại cho vững đi Bác....

Hạng B2
2/4/11
106
7
18
50
Các bác ơi, không có chạy ngoài đường thiệt mà. Người bạn e học TC cũng không chạy ngoài đường.  Với lại em đi ngoài đường chỉ thấy xe trường Hoàng gia thôi có thấy xe trường nào nữa đâu! khi đi thi em có hỏi thì phát hiện rất nhiều người đã biết lái và đang lái tuy chưa có bằng[:O]. Còn em thì thấy xe chạy đông quá nên ca mơ r..u..n...nên mới đậu B2 mà không giám chạy xe. Thực ra thi B2 không khó nếu có chút may mắn các bác đều biết thế! chỉ cần mười mấy giờ học sa hình + 2h cảm ứng và qua khỏi dốc cầu với 95đ.

Hạng B2
2/4/11
106
7
18
50
dvvt19 nói:
ua? kì zậy ? đáng lẻ đi học trường dạy lái xe là buổi đầu tiên là cho chạy ngay ở ngoài đường rùi mà ta???? potay với bác lun !!!

Bác ơi, buổi đầu chỉ tập sang số thôi, ai giám để bác chạy ngoài đường.