Hạng D
10/9/08
2.438
471
83
56
HCM
Báo cáo là gia đình em cùng gia đình bác Caocuathu, bác Thaonguyen, bác Khánhtaogiai và cặp chủ đạo Kingooooo mới có cơ hội đi khám phá vẻ hoang sơ của CÔN ĐẢO mới zìa ! vì mọi người bị con mòng biển chích nhiều quá nên lo gãi ngứa ko hà nên chưa pos bài và hình lên được ??? Em xin báo cáo trước với các bác là đoàn đã hoàn thành chuyến đi rất thành công - vui vẻ và rất nhiều sự kiện ... ! Hè hè hè ! các bác có hình ( bác Thảo, bác Khánh, còn em đã chuyển hết cho Kingo rùi - còn riêng cặp Kingo ko biết trước khi ra sân bay còn làm ... gì mà khi ra tới CÔN ĐẢO mới nhớ là đem máy mà ko đem pin ??? hí hí hí ) mau mau send hình cho Kingo viết bài báo cáo sự kiện cho anh em cùng vui nhe !!!

Hạng D
25/7/05
2.878
22
38
Chúc mừng các bác TFC trở về an toàn từ chuyến đi khám phá Côn Đảo.

Em ra Nha Trang lặn biển cũng bị cái con gì chích ngứa quá chừng, được cái đổ đèo Khánh Vĩnh từ Đà Lạt về Nha Trang tuyệt đẹp.

Tại Đà Lạt thì bọn em lái xe chinh phục đỉnh LangBiang sau đó đốt lửa trại giao lưu với người dân tộc tại đây.

Từ Nha Trang lái xe ra vịnh Vân Phong đường cũng rất đẹp. Biển trong xanh, em đang tiếp tục lên kế hoạch đi học lặn biển lấy bằng Quốc tế, bác nào máu thì tham gia chung nhé :D

Chờ hình ảnh Côn Đảo của các bác...

O.S.P.D
16/6/04
2.046
26
38
54
Việt Nam
Đi Côn đảo phải đi bằng tàu thuỷ mới thấy hết cái hay cửa nó, tôi ra bằng tàu thuỷ hết 14 tiếng, sóng đánh thôi rồi, đang đi tè trong WC chợt 2 em U 30 chui vào tụt quần vừ ói vừa tè luôn, hỏi sao ??? em nói em say quá rồi có biết gì đâu, tè được là may lắm rồi. Anh chửi em cũng chịu

Hạng D
18/12/07
3.456
570
113
Nếu bác đi theo tỏur thì okie rùi, nhưng nếu tự túc thì nên có các chương trình như: Viếng nghĩa trang Hàng dương, thăm mộ chị Võ Thị Sáu - Mua tour tham quan hòn Bảy cạnh (theo em nên mua tour của Vườn Quốc gia Côn Đảo, có tàu đáy kính xem san hô tuyệt vời; ghé bãi Đầm trầu - bãi tắm đẹp nhất Côn Đảo). Ăn hải sản có quán Tri kỷ, nhiều hải sản tươi ngon: cá chình bông; tôm mũ ni...
Quan trọng nhất: Nhớ đem theo thuốc bôi chống côn trùng cắn, bãi tắm dạo này nhiều sứa nhưng không ngại, sợ nhất là con mòng biển, da người là mồi thơm cho chúng nó. 3-4 ngày sau vẫn còn ngứa điên người.[8D]

Hạng D
18/12/07
3.456
570
113
Nhiều khi đó lại là "nỗi khổ" đó bác Páo. [8D]

Hạng B2
4/4/07
301
2
16
53
Ai gãi cho bác 7777 vậy bác Puma oi.Chỉ cho em để hôm nào bị ngứa còn biết tìm nữa chứ.