Tập Lái
26/6/15
8
1
3
47
son la
Em chào các bác hiện này em đang định nâng cấp am thanh cho con kia foter của em em định mua hàng cũa thừ mỹ về cho rẻ Chủ trương thay loa cánh, thêm ampli, Sup điện cấu hình không cần khủng nắm công suất 1 loa cánh chỉ cần 50W 1 loa là đủ chi phí khoảng 15 - 20 triệu các bác nào đã có kinh nghiệm tư vấn họ em với nên mua hàng cũ hay mua mới ở việt nam em cảm ơn các bác.

• Like
Reactions: Tuan Mai
Tập Lái
26/6/15
8
1
3
47
son la
Em thì ơ xa thủ đô nên không có cơ hội để ra các bác thợ tư vấn vậ tự mình học hỏi tự làm cho đỡ phải đi lại. cac bác nào có tài liệu về ampli 5 kênh cho em tham khảo với em xem trên amzon thì thấy có loại có 5 chân vào 5 chân ra, có loại 2 chân vào 5 chân ra, có loại có cả nhiều nút chỉnh ...em xem cứ hoa cả mắt không biết chọn cái nào về lại không nắp được thì chết. mong các bác chỉ giáo.

Hạng B2
26/12/13
457
371
63
Quận Bình Tân
Với giá của bác đưa ra dư sức làm âm thanh tại vietnam cần gì phải ship hả bác
Em cũng forte 2013 đây, xe em đã làm như sau :
1. Cánh trước thay cặp JBL GTO 609
2. Amply JBL 504
3. Sub điện Mustan
ghe phê lắm ạ, nhất là cái sub oánh bass khỏi chê nhé bác, ngoài ra bác máu thì thay DVD Kenwood còn không giữ nguyên CD mà nghe ợ. Em dùng CD mãi sau này lên con Kenwood ghẻ nghe cũng phê lòi.
Chúc bác chọn được dàn mình ưng ý

Tập Lái
26/6/15
8
1
3
47
son la
Cấu hình của bác chỉ thay hai loa chước, hai loa sau để nghuyên cách đấu như thế nào hả bác cái CD kia không có đường ra ampli bác vẽ hộ em một tí qua sơ đồ như bác nói đó được không em cảm cơn bác.