Tập Lái
18/7/16
46
14
8
37
Chào các bác,

Ông anh em có con CX5 sản xuất năm 2015, máy xăng, một cầu, chạy 21.000km đang để lại cho em giá hơn 700 chai. Giá này theo các cụ có hợp lý ko ạ?

Ngoài ra ổng vừa tái tục bảo hiểm với bên liberty, nên nói em là không cần mua bảo hiểm mới cho xe vì sẽ chuyển hợp đồng sang cho em, tiết kiệm được mười mấy chai nữa. Các cụ cho em hỏi là có đúng hợp đồng bảo hiểm được sang tên từ chủ cũ sang chủ mới không ạ? Em chuẩn bị xuống tiền mua xe rồi đang băn khoăn quá. Hix :(

Tập Lái
2/9/16
38
19
8
41
Chào các bác,

Ông anh em có con CX5 sản xuất năm 2015, máy xăng, một cầu, chạy 21.000km đang để lại cho em giá hơn 700 chai. Giá này theo các cụ có hợp lý ko ạ?

Ngoài ra ổng vừa tái tục bảo hiểm với bên liberty, nên nói em là không cần mua bảo hiểm mới cho xe vì sẽ chuyển hợp đồng sang cho em, tiết kiệm được mười mấy chai nữa. Các cụ cho em hỏi là có đúng hợp đồng bảo hiểm được sang tên từ chủ cũ sang chủ mới không ạ? Em chuẩn bị xuống tiền mua xe rồi đang băn khoăn quá. Hix :(
Giá đó cũng ok, không rẻ lắm. Bác nói ổng check lại thông tin đi, theo mình biết bên liberty chỉ cho duy trì hợp đồng đó trong trường hợp chủ xe mua xe mới thôi, chứ xe cũ còn hợp đồng mà bán đi thì ko có vụ đó đâu ạ.
Bác nói ổng giảm cho 20 chai mua bảo hiểm nữa là ổn. :D

Tập Lái
18/7/16
46
14
8
37
Giá đó cũng ok, không rẻ lắm. Bác nói ổng check lại thông tin đi, theo mình biết bên liberty chỉ cho duy trì hợp đồng đó trong trường hợp chủ xe mua xe mới thôi, chứ xe cũ còn hợp đồng mà bán đi thì ko có vụ đó đâu ạ.
Bác nói ổng giảm cho 20 chai mua bảo hiểm nữa là ổn. :D
Vậy hả bác, để em nói vs ổng tks bác nha.
Mà giờ mua bảo hiểm xe thì mua của hãng nào ok ạ? Bác @Merguru đang dùng bh hãng nào vậy.

Chào các bác,

Khi bán xe A cho chủ mới, thì bảo hiểm xe A vẫn sẽ được sang tên cho chủ xe mới đúng rồi nhé bác. bác báo với nhân viên cty bảo hiểm làm sửa đổi - chuyển tên cho chủ mới là ok, không phải mua lại bảo hiểm khác nhé ạ:).

Hạng B2
18/11/10
249
2.554
93
Chào các bác,

Bên Bảo hiểm Bưu điện vẫn cho sang tên nhé bác, còn liberty bác gọi lên tổng đài hỏi.