Tìm Hiểu Âm Thanh Xe Hơi mua nắp chụp bảo vệ loa JL

Tập Lái
23/10/09
42
0
0
các bác có biết chổ nào bán nắp chụp bảo vệ cho loa JL 570 không,loại loa ô van, giúp e với, cám ơn mấy bác nhiều

Hạng F
22/12/08
5.349
227
63
nếu bác không quá khó đòi phải có hiệu jl trên cái chụp thì em nghĩ anh hòa có thể giúp bác vụ này

Hạng C
1/12/08
500
1.023
93
JL thì cá nhân em thấy bên Công Thành có nhiều JL nhưng chụp thì em ko rõ bác có thể ghé hỏi xem sao,chúc bác mau kiếm dc hàng ưng ý!

Tập Lái
23/10/09
42
0
0
CHIEUCUONG nói:
nếu bác không quá khó đòi phải có hiệu jl trên cái chụp thì em nghĩ anh hòa có thể giúp bác vụ này

cám ơn bác Cường nhiều, để e làm xong rồi chạy ra nhờ a Hòa làm dùm e luôn,, bữa nay e mới làm xong hai cửa trước, nhờ thằng e no đóng cho cái quầy bar, cửa trước và phía sau e làm compoxic hết nhìn đẹp và chuyên hơn,gặp lai bác sau

Hạng F
22/12/08
5.349
227
63
vũ previa độ nói:
CHIEUCUONG nói:

cám ơn bác Cường nhiều, để e làm xong rồi chạy ra nhờ a Hòa làm dùm e luôn,, bữa nay e mới làm xong hai cửa trước, nhờ thằng e no đóng cho cái quầy bar, cửa trước và phía sau e làm compoxic hết nhìn đẹp và chuyên hơn,gặp lai bác sau

cái vụ cửa composit này anh cũng máu lắm chừng nào xong báo anh tới xem nha,anh bắt chước :D