Tập Lái
12/11/17
2
0
1
39
Em đang định nâng cấp chút xíu cho dàn âm thanh của Colorado, cũng có tham khảo một số thông tin mà còn mờ mịt quá. Các bác nào có kinh nghiệm tư vấn cho em một số lựa chọn để tham khảo với nhé.
Em xin chân thành cảm ơn !

Hạng B2
18/9/17
166
66
38
49
Bác đầu tư khoảng 100 triệu thì dễ không, chứ khoảng 15 - 20 triệu mới khó :)

Em đang định nâng cấp chút xíu cho dàn âm thanh của Colorado, cũng có tham khảo một số thông tin mà còn mờ mịt quá. Các bác nào có kinh nghiệm tư vấn cho em một số lựa chọn để tham khảo với nhé.
em gửi bác thông tin của em: em sẽ hổ trợ bác tư vấn về âm thanh phù hợp với nhu cầu và chế độ ưu đãi phù hợp cho bác.

Attachments

Chi Hội Phó MFC
22/7/08
9.559
3.083
113
0908888191
www.amthanhxehoi.com
Dạ bác tham khảo bên em thi công ah. Rãnh mời bác ghé shop em tư vấn và nghe thử ah
https://amthanhxehoi.com/nang-cap-thanh-cho-colorado/
Cảm ơn bác

Tập Lái
19/5/18
10
2
3
37
bác nâng cấp chưa? e cũng colorado và cũng định nâng cấp, e có cấu hình dự trù dùng polk audio 6501 component và 651 coaxial và giữ nguyên đầu theo xe, bác có cao kiến gì k

Tập Lái
22/5/18
1
0
1
44
Một cách rất đơn giản; tạm thời chưa cần độ cho loa, âm ly; chỉ cần nâng cấp nguồn phát nhạc bằng cách mua DAC (dưới 500K) sử dụng với điện thoại android (vừa xuất tín hiệu digital và vựa sạc điện thoại); chơi nhạc lossless online và offline; kết quả cho chất lượng âm thanh còn hơn cả chơi CD gốc chơi trên xe ô tô; chất lượng âm thanh đáng ngạc nhiên

Tập Lái
19/5/18
10
2
3
37
Một cách rất đơn giản; tạm thời chưa cần độ cho loa, âm ly; chỉ cần nâng cấp nguồn phát nhạc bằng cách mua DAC (dưới 500K) sử dụng với điện thoại android (vừa xuất tín hiệu digital và vựa sạc điện thoại); chơi nhạc lossless online và offline; kết quả cho chất lượng âm thanh còn hơn cả chơi CD gốc chơi trên xe ô tô; chất lượng âm thanh đáng ngạc nhiên
vậy theo bác phương án này dùng 1 điện thoại tích hợp sẵn dac rời như LG V20/30 thì có thể giải quyết tốt phải k ạ?bác dùng thực tế phương án này chưa? Bác test trên xe gì vậy ạ