VIP
29/10/04
154
4
18
Vợ em cũng trái tính trái nết, không có nhu cầu chọn xe theo số đông, gom mãi cuối năm được hơn 800 củ và mua xe bán tải với nhu cầu phục vụ đi đây đi đó thuận tiện hơn đồng thời có khả năng tải tốt. Hôm nọ anh hàng xóm rủ đi lái thử Hilux mới mà em mê luôn, động cơ và cảm giác lái thực sự vượt xa mong đợi! Vào đây đợi các bác thúc 1 câu là em dứt luôn đấy :D)

Nên chốt Hilux luôn không các bác?

Hạng B1
30/3/14
54
19
8
Tính ra Hilux 2020 cũng là số đông rồi thì sao đây thớt ơi :))

Hạng C
5/6/13
179
12
18
Tầm đấy thì Hilux nhà Toy chuẩn nhá, mấy con năm trước nhìn chán, kì này lên đời thấy ngọt nước hẳn

Hạng B2
1/6/14
60
2
8
35
Có vợ rồi mà sắm Hilux kẻo bị đánh ghen đấy nha :))) Chứ cái dòng ấy nó ma lực lắm, nhiều ông còn bảo lái xe phê hơn lái vợ ấy :)))

Hạng B1
5/3/14
66
6
8
Tầm tiền đấy thì Hilux là chuẩn rồi, chứ có mấy em Hàn Xẻng rẻ hơn mà sau này tiền bảo dưỡng cộng lại chắc bằng cả con SUV

Hạng C
9/9/13
54
2
8
Ho Chi Minh
garage.vn
Hay đầu tư thêm trăm củ lên đời bản cao cấp nhất màu trắng ngọc trai ngon cơm ngọt nước hơn Ngọc Trinh không bác :)) động cơ máy Nhật em không bàn tới luôn còn nội thất cũng đầu tư dữ lắm à nghen

Hạng B2
30/7/13
107
3
18
Hay đầu tư thêm trăm củ lên đời bản cao cấp nhất màu trắng ngọc trai ngon cơm ngọt nước hơn Ngọc Trinh không bác :)) động cơ máy Nhật em không bàn tới luôn còn nội thất cũng đầu tư dữ lắm à nghen
Trong khi nhà toy giữ vững phong độ thì ai kia lọt khỏi top 10 doanh số tháng 11 rồi cũng đủ hiểu, ngựa chiến là phải đi đường dài chứ =))

Hạng B1
21/5/14
76
5
8
29
Hilux máy mạnh hơn, an toàn, thoải mái hơn Triton nữa. Còn đánh giá xe nào thì....tùy người mua, đôi với nhiều người cảm tính thì mọi lý giải khác đều thừa.

Hạng C
27/5/14
72
7
8
41
Quan7
www.facebook.com
Ngoại thất nhìn ổn phết :D. Lúc đầu em cũng ấn tượng không tốt mấy đâu. Sau được lái thử từ Ba Vì về thì thay đổi hẳn quan điểm bán tải. Xe chạy cực kỳ êm trên cao tốc lần đường đá sỏi lổn nhổn luôn