Tư Vấn Đầu Tư Nhà đất p16 Q8

Tập Lái
7/2/18
30
33
18
Sau một thời gian tìm kiếm các khu vực, bjo e thấy khu p16 q8 này gần Võ Văn Kiệt thuận tiện cho việc lưu thông của gd em. Nhà phố xây sẵn thì e k dám mua vì nói thật sợ chất lượng xây dựng quá. Có bác nào nắm rành khu này có thể cho em xin chút ý kiến ko ah? Đất nền hiện nay giá cả ntn ah? Ngoài ra bác nào biết ai bán thì gthieu em luôn ah. Đa tạ các bác nhiều.

Tập Lái
16/10/17
0
15
3
32
em thấy gần chung cư avila 1 đường an dương vương đang có khu nhà xây sẵn bán đó bác.
đất kdc trương đình họi thì thấy tầm hơn 2ty xíu.
Em mới bán nhà hẻm ở phú định, 36m2 giá có 1 tỷ 7 ah. Bác có 3ty chắc mua đc nhà to hẻm xe hơi đấy

Tập Lái
16/10/17
0
15
3
32
khu này nó như vậy nè, cập nhật tình hình lũ 2017 năm qua luôn, Khi thủy triều thì đường phú định + các hẻm của nó có hiện tượng ngập nhẹ, vài con hẻm ngập khá nặng, đoạn hồ ngọc lãm có ngập.
Khi trời mưa to thì khúc đường 41 ngập nặng từ đầu đường tới cái cầu qua bên đường phú định. Nguyên nhân chắc do ko thoát đc nước. Còn mưa tô bên đường Phú định lại không ngập.
An dương vương thì nay đã thoát ngập rồi

• Like
Reactions: hien.nd
Hạng C
13/5/16
540
1.383
93
53
Cám ơn bác nhiều nha. Khu này có ngập j k bác?
Cách nay hơn 2 năm em định mua nền của Cty DVCI quận 8 giá có 13 tr/m2, hôm đi xem gặp đúng hôm trời mưa to, xe cộ chết máy nằm la liệt ngay từ HHL và đường 41, ô tô cũng chết máy không đi được thế là em bỏ ý định mua khu này.

• Like
Reactions: hien.nd