Hạng C
3/1/13
765
15.572
93
Q12
Em chạy xe tự gây tai nạn 4 người trên xe nhập viện,đã thỏa thuận bồi thường rồi giờ xxx gọi điện hẹn 4 người chung xe lên lấy lời khai với ký thỏa thuận ở phòng công chứng mà ...4 phé 4 nơi gom ko dc giờ em ko biết làm sao.
Mấy Bác cho em hỏi với tội danh như vậy thì mình bỏ luôn xe có sao ko ?
Tông vô trụ đèn bị rụng 2 cái bóng đèn ở trên.chưa biết đền bao nhiêu.phạt bao nhiêu....
Giờ 2 nhỏ kia nó sợ người nhà biết đi chung với lính em nên nó bỏ trốn rồi người nhà nó đang cùng em đi tìm.
Nếu ko tìm dc 2 nhỏ đó thì xx ko giải quyết cho lấy xe za bán ze chai.
Bữa đó em uống 2 lon bia,có thổi nồng độ cồn in phiếu ký tên luôn.
Mong mấy bác cho em vài lời tư vấn.
Em xin cảm ơn.

Đảng viên
18/5/10
2.293
77.246
113
CSGT nó cần giấy bãi nại của các bên liên quan chứ cần gì có mặt. A nói mấy người có trên xe làm giấy bãi nại, ra phường đóng dấu (công chứng cũng Ok) gửi cho nó là xong.

Hạng C
3/1/13
765
15.572
93
Q12
CSGT nó cần giấy bãi nại của các bên liên quan chứ cần gì có mặt. A nói mấy người có trên xe làm giấy bãi nại, ra phường đóng dấu (công chứng cũng Ok) gửi cho nó là xong.
Nó nói phải lên trình diện ký thỏa thuận ở phòng công chứng.lấy lời khai gì nữa anh ạ

Đảng viên
18/5/10
2.293
77.246
113
Nó nói phải lên trình diện ký thỏa thuận ở phòng công chứng.lấy lời khai gì nữa anh ạ

A lấy 4 tờ ông cụ màu xanh dương đưa cho nó. Giấy bãi nại có xác nhận của phường (hay công chứng) là đủ. Chứ bạn A có người ở Hà Giang, có người ở cà mau, sao gặp nhau ở bình Phước mà giải quyết? Còn giấy bãi nại của bên giao thông công chánh sửa cái cột đèn nữa... mình dự là A không chi tiền cho A CSGT đang thụ lý hồ sơ.

Hạng B2
16/12/18
145
1.642
93
34
A lấy 4 tờ ông cụ màu xanh dương đưa cho nó. Giấy bãi nại có xác nhận của phường (hay công chứng) là đủ. Chứ bạn A có người ở Hà Giang, có người ở cà mau, sao gặp nhau ở bình Phước mà giải quyết? Còn giấy bãi nại của bên giao thông công chánh sửa cái cột đèn nữa... mình dự là A không chi tiền cho A CSGT đang thụ lý hồ sơ.

đôi khi sự việc nó đơn giản ko ngờ e nhỉ?
ngừoi phụ trách hồ sơ trực tiếp tưởng ko có cấp bậc chức vụ nhưng lại chính là “key”, “ 1 cửa”

Hạng D
4/11/14
3.150
16.923
113
Em chạy xe tự gây tai nạn 4 người trên xe nhập viện,đã thỏa thuận bồi thường rồi giờ xxx gọi điện hẹn 4 người chung xe lên lấy lời khai với ký thỏa thuận ở phòng công chứng mà ...4 phé 4 nơi gom ko dc giờ em ko biết làm sao.
Mấy Bác cho em hỏi với tội danh như vậy thì mình bỏ luôn xe có sao ko ?
Tông vô trụ đèn bị rụng 2 cái bóng đèn ở trên.chưa biết đền bao nhiêu.phạt bao nhiêu....
Giờ 2 nhỏ kia nó sợ người nhà biết đi chung với lính em nên nó bỏ trốn rồi người nhà nó đang cùng em đi tìm.
Nếu ko tìm dc 2 nhỏ đó thì xx ko giải quyết cho lấy xe za bán ze chai.
Bữa đó em uống 2 lon bia,có thổi nồng độ cồn in phiếu ký tên luôn.
Mong mấy bác cho em vài lời tư vấn.
Em xin cảm ơn.
Anh nhắm bán sắt vụn được bi nhiêu, lên CA phạt 18 chai cồn, trụ điện 20 chai, tiền kho bãi 2 chai, tiền cẩu xe, tiền xử lý tai nạn...