Say
Hạng C
8/7/10
682
52
28
Hì các bác, em có đi khảo vài vòng ở chợ giời và hãng thì thấy anh em Dmax mình bị chém dã man quá, bởi cái chính sách hậu bán xe của Isuzu cực chuối. So sánh vài quả đơn giản nhé: Cặp kính chiếu hậu xịn, bên ngoài bán chừng 7-8 chai, hãng phải 12 chai tùy đời (đứt 4 chai); nắp chụp mâm (hàng Thái nha) ngoài bán chừng 200-300k, hãng cỡ 6-700k; két làm mát gió hãng 13 chai, ngoài chỉ 1/2, thậm chí nếu đặt làm (thợ cực xịn, vật liê5u xịn và đẹp hơn hãng) chỉ 5 chai; phủ vài vết xước cây cào, hãng đòi phun nguyên cánh cửa giá gần 2 chai, ngoài xước chỗ nào phủ chỗ nấy, chỉ 200k sơn xịn như hãng và không hề loang lỏ tí nào nhá....
BỰc bội vì bị chém kiểu đó, anh em xem ở Sài Gòn này chỗ nào bán phụ tùng Dmax ngon bổ rẻ hãy post lên đây. Gara nào uy tín sửa chữa bảo dưỡng dòng Isuzu và Dmax cũng post lên. Tất cả hãy vì quyền lợi chính đáng của chúng ta, những thượng đế chứ hổng phải kẻ đi xin ợ.
Em mở màn nơi bán phụ tùng ngon bổ rẻ: Cửa hàng Hồng Hạnh ở Ký Con (gần cuối đường, giáp cây cầu ấy).

Hạng D
16/12/11
1.943
20
38
51
Campuchia
Re:Nơi bán phụ tùng và bảo dưỡng Dmax ở Sài Gòn?

Lọc nhớt, lọc gió lọc dầu... made indonesia gần chổ này luôn.. tên là đại lý lọc sakura.

Nhíp made in thailan tại Dũng nhíp chân cầu vược an sương đi về hướng cầu Ga 500m

Gạt mưa, ron cửa, motua gạt mưa, bóng đèn ống nước máy, ống nước giải nhiệt máy lạnh, và nhiều món nữa. ( xịn, seconhand đều có) Lâm cương đường Thái phiên.

Phuột giảm sốc.. cuối đường 3-2.

bạc đan bánh, bạc đạn các loại,,,made in japan - Ngoan bạc đạn phú nhuận.

U chấn giàm sóc, cao su đệm cánh gà.. cao su giảm chấn gầm các loại.. made in korea NgọcDung phan xích long Q11.

Nếu em lục hết địa chỉ chắc tới......

mùa thu năm sau:mad:

PS: ai cần đồ TẢI NẶNG seconhand rả thịt kiếm em. OVER:D

Last edited by a moderator:
Say
Hạng C
8/7/10
682
52
28

Bác Phibiênhoa lên hạng D rùi á, nhanh thế

Hạng F
20/1/10
5.849
7.280
113
www.viettranyen.com

Em hay mua bên Thái, có thằng bạn hay đi đi về về, khi nào cần món nào nhỏ dễ xách tay các bác bẩu em nha. Mua giùm thui ko cần lấy lãi ạ.

DGM
Hạng D

Đúng là Isuzu chuối thiệt, đắt dã man. Cái tay quay mở bánh xe chơi 1tr1/bộ.

Phe ta chia sẻ chỗ mua hàng hay đó. Như bên Matiz bèo tụi em nè:
http://www.otosaigon.com/...tizSpark-m4418827.aspx

Tội em Dmax ngoan hiền sinh ra trong gia đình độc ác :p

LÃo Khỉ Biến Hoá lên D nhờ lưỡng lự mua thêm Matiz hay CD5, cũng như ngâm cứu lalalo móc lốp ồn bướm chảy nhớt đó bác Say.

Say
Hạng C
8/7/10
682
52
28

"lalalo móc lốp ồn bướm chảy nhớt" là cái giề thế bác khỉbiênhoa?
Hoan hô mợ NắngSG. Em đặt cục gạch phát.
Em cũng d8ang nghiên cứu một số thứ có thể mấy bác thợ tiện chế như xịn như quả tay quay mở bánh xe chẳng hạn, hehhehe. Khỏi phải đưa đầu cho hãng nó vừa chém vừa cười khẩy mềnh

DGM
Hạng D

Say nói:
"lalalo móc lốp ồn bướm chảy nhớt" là cái giề thế bác khỉbiênhoa?
Hoan hô mợ NắngSG. Em đặt cục gạch phát.
Em cũng d8ang nghiên cứu một số thứ có thể mấy bác thợ tiện chế như xịn như quả tay quay mở bánh xe chẳng hạn, hehhehe. Khỏi phải đưa đầu cho hãng nó vừa chém vừa cười khẩy mềnh
đây nè bác:
http://www.otosaigon.com/...Dnh-m4070027-p356.aspx
Và lưỡng lự bên này:
http://www.otosaigon.com/...A0-matiz-m4834703.aspx

Hạng D
6/9/11
1.555
208
63
Hồ Chí Minh

phibienhoa nói:
Lọc nhớt, lọc gió lọc dầu... made indonesia gần chổ này luôn.. tên là đại lý lọc sakura.

Nhíp made in thailan tại Dũng nhíp chân cầu vược an sương đi về hướng cầu Ga 500m

Gạt mưa, ron cửa, motua gạt mưa, bóng đèn ống nước máy, ống nước giải nhiệt máy lạnh, và nhiều món nữa. ( xịn, seconhand đều có) Lâm cương đường Thái phiên.

Phuột giảm sốc.. cuối đường 3-2.

bạc đan bánh, bạc đạn các loại,,,made in japan - Ngoan bạc đạn phú nhuận.

U chấn giàm sóc, cao su đệm cánh gà.. cao su giảm chấn gầm các loại.. made in korea NgọcDung phan xích long Q11.

Nếu em lục hết địa chỉ chắc tới......

mùa thu năm sau:mad:

PS: ai cần đồ TẢI NẶNG seconhand rả thịt kiếm em. OVER:D
Coi bộ kinh nghệm phá bác Phi....
Em thì thường vào mua ở "Nhíp made in thailan tại Dũng nhíp chân cầu vược an sương đi về hướng cầu Ga 500m" Chỗ này bán nhiều thứ Isuzu. Ngoài ra, nêu muốn mua gì đặc chủng giá tốt em nhờ bác ChieuCuong hội TOY mua giúp bên Cam. Bên cạnh đó, mình có thể tự mua rùi chui vào hãng họ làm rùi tính tiền công giá cũng ok lắm.

@Say: Khibienhoa này 888 giữ lắm. ở chỗ mô đông zui là ở đó có nick hắn...

Em đang đu đeo theo thằng chã bà hok nổi... D-max này cày zữ quá

Last edited by a moderator:
Hạng D
6/9/11
1.555
208
63
Hồ Chí Minh

topic này mở ra... bảo đảm ông rờ kờ không có vào còm men rùi haaa

Hạng D
16/12/11
1.943
20
38
51
Campuchia

OMG sau 1 đêm mà hội công nông oanh tạc ta thê thảm

D là cái giề.. bác quay qua quay lại E bi giờ nè