Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội
Kính mời ae SFC tham gia buổi off tổng duyệt CT SFC Hội tụ 3 miền...
- Vào lúc: 9h sáng chủ nhật, 10/07/2011.
- Tại địa điểm: Equus Cafe, Thành Công Building.
- Nội dung:
+ Đại diện Tập đoàn Thành Công trao tài trợ cho SFC.
+ Rà soát lần cuối trước giờ G. Chuẩn bị báo cáo: Trưởng ban điều hành PCTL, phó ban phụ trách Tài chính, hậu cần 2BB2, đầu mối thu chi bà cả 2BB2, phụ trách ăn nghỉ bà cả Songthu, trưởng tiểu ban tennis NghiaHD, trưởng tiểu ban bóng đá MrPinocio...
Các bác tham khảo thêm thớt off lần trước để nắm thêm thông tin.

Last edited by a moderator:
Hạng D
2/11/07
2.551
5
38
53
Vụ phòng ốc chốt hạ sao rồi hả bác Kiến ơi? Bác nhớ cho em vào d. sách đoàn khởi hành từ HN ngày 27/07 & book giúp em 2 phòng cùng đoàn tối ngày 27/07 nhé. Em đi 3 NL + 2 TE (10t + 7t), thóc lúa em đóng sau hay cần ck trước thì cho em biết nhé. Cám ơn các bác!

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội
longan nói:
Vụ phòng ốc chốt hạ sao rồi hả bác Kiến ơi? Bác nhớ cho em vào d. sách đoàn khởi hành từ HN ngày 27/07 & book giúp em 2 phòng cùng đoàn tối ngày 27/07 nhé. Em đi 3 NL + 2 TE (10t + 7t), thóc lúa em đóng sau hay cần ck trước thì cho em biết nhé. Cám ơn các bác!
Bác yên tâm đi. 2BB2 lưu ý phòng ốc cho bác Longan, mà hình như bác Datphuongnam cũng sẽ nhập đoàn từ Thanh Hóa? Vụ nghỉ ở Đông Hà, Capcon sẽ đăng kí giúp ae!

Hạng F
6/12/08
9.717
33
48
Ukraine
Dạo này mấy bác longan và Bb đú ghê nhỉ... Bác longan có ct du hý miền bắc thế nào pm cho em nhé , em cũng tự xiên vjt.

Last edited by a moderator:
Hạng D
2/4/09
1.042
0
0
Giảng võ phố
Hi các bác, tính hình là rất tình hình, Langco Beach có số lượng tối đa là 80 phòng, sau khi trừ khách ngoài họ dành cho đoàn khoảng 50 phòng, trong khi đoàn SFC đăng cần khoảng 90 phòng vì vậy sẽ phải đặt thêm KS bên cạnh, hiện em đang nhờ bên Langco tại khu nghỉ dưỡng T26 nằm sát LCB luôn. Các hoạt động vui chơi, ăn uống vẫn tại LCB, họ có xe đưa đón miễn phí.
Vì số lượng phòng đông nên việc đăng ký các gd sẽ phải phần bổ lại, trên nguyên tắc căn cứ vào đăng ký của các gd và loại, số lượng phòng sẵn có, các gd đk trước sẽ được ưu tiên trước, đk sau sẽ do BTC phân bổ.
có vài điều như vậy mong các bác hiểu và thôgn cảm, khi nào SFC XD hẳn khu nghỉ dưỡng riêng thì chắc sẽ k gặp phải vấn đề này :D:D:D:D:D

Hạng C
7/1/10
540
1
0
Hehe chắc vẫn giữ nguyên tắc ưu tiên người già và em bé.
---------------------------------------------------------
Linh hoạt trong môi trường linh hoạt
Càng già, càng dẻo, càng dai

Hạng D
9/5/06
2.454
344
103
Khách sạn bên cạnh có xa LCB không các Bác, nếu xa thì em ngại người lớn tuổi, phụ nữ và trẻ em không tiện lắm nếu phải qua LCB cả ngày :cool::cool::cool::cool:

Hạng D
29/11/07
2.902
28
38
58
mọi việc vẫn tuân thủ sự sắp xếp của ban tổ chức,miễn sao vui là ok rồi.

Hạng D
2/4/09
1.042
0
0
Giảng võ phố
2 địa điểm cách xa khoảng 200m các bác ạ, em đang chờ ảnh họ gửi để các bác tham khảo

Hạng D
2/11/07
2.551
5
38
53
KV@ & các bác HN: Lịch trình đi từ HN ngày 27/07 vào viếng nghĩa trang T.Sơn & ăn nghỉ thế nào đấy ạ? Có bác ĐatPhuongNam sẽ đón đoàn ở Thanh Hoá để đi cùng xe em ngày đó. Các bác xem chỉ đường giúp để bác ấy biết cách đón đoàn cho tiện, bác ấy chỉ lo "đậu phộng đường" nơi đất khách quê người vì lần đầu tiên xa vòng tay bà cả
Bác ấy ko tìm được đường về là đội banh SFC SG cũng mất 1 chân tiền đáng giá đấy -hic.