Hạng D
9/4/05
4.489
65
48
46
Hội nhà mình có bác nào máu Ọp dốt cùng OS đầu năm không các bác
Có khi phải đổi gió xem thế nào chứ không hình ảnh thương hiệu của hội nhà ta chỉ toàn ăn nhậu thì hỏng.

Em đang tính đăng ký tham dự, và đu ké theo 1 bác chân dài nào đấy.
http://www.otosaigon.com/forum/m1859387.aspx

Chi hội phó BFC
1/12/09
972
0
0
Cái này hội mình bó chiếu, dụ này chỉ có bác daothoat là trùm[:O]

Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113
TUXEDO nói:
Hội nhà mình có bác nào máu Ọp dốt cùng OS đầu năm không các bác
Có khi phải đổi gió xem thế nào chứ không hình ảnh thương hiệu của hội nhà ta chỉ toàn ăn nhậu thì hỏng.

Em đang tính đăng ký tham dự, và đu ké theo 1 bác chân dài nào đấy.
http://www.otosaigon.com/forum/m1859387.aspx
Em cũng nghĩ như bác nên phải vào hội ọp dốt chơi cho có thú vui tao nhã:)
Bác nào trong BFC có con X5 đem thử sức phát nhể, hôm rồi em có làm chuyến offroad nhẹ với em này nhưng sợ thiệt hại nặng nên chưa test hết khả năng

Hạng D
9/4/05
4.489
65
48
46
Em cũng sợ BIM nhà mình không có xe để tham dự
Nên đã ngỏ lời bác F1 rồi, em tình nguyện rửa xe cho bác F1 ở suối

Có bác nào rửa thêm phụ em cho nhanh thì đăng ký,
Chắc X5 của bác tieukiem không qua nổi mấy vụ này, nhỡ phải nằm lại cửa rừng thì em không ở lại trông xe đâu nhé.

Hạng B2
18/12/08
445
2
18
43
Chính xác...anh em nhà Bimmer chỉ chuyên đường trường và tốc độ thôi... còn mấy cái vụ trèo đèo lội suối xin nhường cho mấy anh SUV thôi..

Hạng D
24/11/05
3.337
64
48
www.linhperfume.com
linhperfume.com
otosaigon nói:
Các bác BIM chờ đầu tháng 2 làm chuyến BMT với trang trại Cafe Trung Nguyên rồi cùng tham gia cho vui

box BFC bọn em có vài thành viên đang có ý định làm 1 chuyến Nam Phi coi World Cup, không biết bác có thể phát động các thành viên OS cùng làm 1 chuyến ko ạ?

Hạng D
9/4/05
4.489
65
48
46
Theo danh sách thì họ nhà BIm có 3 bác đi ngủ rừng
Cuipapchayoto
Causbag
Tuxedo

Còn bác nào nữa không ?
Đồ nghề lều và túi ngủ của bác cuipap thế nào có chia sẻ được không hay mỗi thằng phải làm 1 lều + 1 túi ngủ thì vừa mệt vừa chán.

Hạng D
28/2/05
2.109
485
83
Em đang chờ mấy bác nhà Offroad confirmed cho nhờ xe mà chưa thấy trên danh sách bác TUXE ơi!
Nhà ta có bác Benny rất máu Offroad!Nếu được bác nhắn tin thử để tham gia và anh em nhà ta đi chung cũng được!
Đồ nghề thì chúng ta nên ở chung 1 lều 2 người trở lên để có không khí và an toàn bac ạ!Nên chuẩn bị 1 số đồ quân dụng là khóai nhất!
Cả em và bác Cuibap deu chua duoc confirmed nên chưa bóng bàn duoc gì!