Hạng B2
21/10/06
337
24.792
93
Định chừng nào đi bác? xem có sắp xếp theo đoàn 1 lần thử. Em qua Kam vài lần nhưng chưa lái qua lần nào.
Cũng phải đến hè bọn nhỏ nghỉ học và thu xếp thời gian cv nữa anh. Nên chưa có lịch cụ thể. Hiện vẫn trạng thái hóng thông tin.
hì hì

• Like
Reactions: Car2wheels
Hạng B2
25/10/17
100
62
28
Cũng phải đến hè bọn nhỏ nghỉ học và thu xếp thời gian cv nữa anh. Nên chưa có lịch cụ thể. Hiện vẫn trạng thái hóng thông tin.
hì hì

Trước hè mình có thể sắp xếp cv làm 1 chuyến cỡ 4-5 ngày được. Còn hè thì thua, lỡ hứa dẫn tụi nhóc đi tài lon rùi :((((

• Like
Reactions: Fordescape
Hạng B2
29/6/08
162
156
43
TP.Hồ Chí Minh
Em mới đi hôm đầu tháng 3 vừa rồi vào 2 ngày cuối tuần Sài Gòn- Pnompenh vừa đi vừa về loanh quanh trong Tp nữa hết 600km mà kg gặp chú police nào thổi.Chỉ gặp mấy chú Tây thấy biển số xe mình thì chỉ chỉ,chắc thấy lạ.

• Like
Reactions: Jomsviking
Hạng B1
11/9/12
74
117
33
E mới làm chuyến Lào Ck Lao Bảo tới viêng chăn tự lái 3 ngày 2 đêm. Cảm giác chạy bên Lào thật sướng vì ko dùng kèn và người dân chạy xe rất hiền, ko bắn tốc độ đường nhỏ nhưng êm và đẹp, ko hề có trạm thu phí

Attachments

• Like
Reactions: Jomsviking
Hạng D
21/2/17
1.568
1.693
113
43
E mới làm chuyến Lào Ck Lao Bảo tới viêng chăn tự lái 3 ngày 2 đêm. Cảm giác chạy bên Lào thật sướng vì ko dùng kèn và người dân chạy xe rất hiền, ko bắn tốc độ đường nhỏ nhưng êm và đẹp, ko hề có trạm thu phí
Nghe kể đúng thích thật. Bác mạn phép cho hỏi bác đi đoàn bao nhiêu người vậy? Tình hình an ninh như thế nào ạ? Vì mình muốn đi nhóm nhỏ 3 lớn 1 bé xíu mà không biết an ninh trật tự thế nào, muốn lắng nghe kinh nghiệm đi trước của các bác và cũng để thu nhập chứng cứ trấn an bà cả và Hoàng thái hậu :D

Cám ơn bác trước!

• Like
Reactions: tuanpr
Hạng B1
11/9/12
74
117
33
Nghe kể đúng thích thật. Bác mạn phép cho hỏi bác đi đoàn bao nhiêu người vậy? Tình hình an ninh như thế nào ạ? Vì mình muốn đi nhóm nhỏ 3 lớn 1 bé xíu mà không biết an ninh trật tự thế nào, muốn lắng nghe kinh nghiệm đi trước của các bác và cũng để thu nhập chứng cứ trấn an bà cả và Hoàng thái hậu :D

Cám ơn bác trước!
E đi cùng bà cả thôi bác, an ninh rất tốt, khi lưu Thong e thấy đa phần là người Lào nhường đường cho e

Hạng D
14/11/08
1.908
560
113
Biên Hoà
Lúc mình về qua cửa khẩu Bavet và mộc bài thì thủ tục sao mấy bác? Có dễ và nhanh ko ạ? E có nhóc 2 tuổi đi cùng, nó có thể ngồi trên xe mà k cần xuống ko ah? Hôm rồi lúc đi thì qua Xamat, em bé k cần xuống! Cảm ơn các bác