OSS
Thành viên BQT
Super Moderators
28/11/09
1.239
2.868
113
“Mình thích thì mình độ!”, “Độ để nhớ về tuổi thơ”, “Độ vì “ôm” xúi”… là những “tâm sự” thật thà và thú vị về lý do độ xe của các biker tại sự kiện “Độ WINNER, So cá tính” Hà Nội, Đà Nẵng diễn ra vào ngày 19/02 và 26/02 vừa qua.[pagebreak][/pagebreak]
[QC] Đây có phải là lý do bạn “độ” cho xế?

Là sự kiện đồng hành cùng cuộc thi cùng tên, buổi offline độ xe cùng chuyên gia đầu tiên “Độ WINNER, So cá tính” tại Café Heritage, Hà Nội hôm Chủ nhật, 19/2 đã thu hút sự tham gia của gần 200 thành viên đến từ 4 CLB WINNER miền Bắc: CLB Honda WINNER 150cc Hà Nội (OFFICIAL), CLB WINNER Hải Dương, CLB WINNER Hải Phòng, CLB WINNER Kinh Bắc.

Sự kiện ngày 26/02, diễn ra tại Đà Nẵng với sự tham gia của hơn 100 biker đến từ CLB WINNER 150 Đà Nẵng, và CLB WINNER 150 Quảng Ngãi.

Chuyên gia độ xe Nguyễn Quốc Anh đồng thời là BGK cuộc thi Độ WINNER – So cá tính đã mang đến sự kiện những kinh nghiệm thực tế, những bài học “xương máu” mà bất cứ ai “dấn thân” vào “sự nghiệp” độ xe cũng cần biết.

“Sau buổi chia sẻ của anh Quốc Anh , em đã hiểu hơn về cách độ xe, cách sử dụng nhớt, sử dụng đèn sao cho chất mà không ảnh hưởng đến người đi đường khác – điều trước nay em không để ý.” – Chia sẻ của biker Phú Quốc sau màn “đối – đáp”, chia sẻ của chuyên gia độ xe Nguyễn Quốc Anh tại sự kiện ngày 26/02, Đà Nẵng.

4 admin của 4 CLB WINER miền Bắc – 4 anh chàng đam mê và đi đầu trong phong trào độ WINNER miền Bắc...

…và 2 anh chàng Admin 2 CLB WINNER miền Trung đã cùng các anh em trong cộng đồng WINNER 150 mang xe đến để cùng “khoe” và “share” trong sự kiện ngày 19/02 và 26/02 tại Hà Nội và Đà Nẵng.
Trả lời cho câu hỏi “Lý do gì khiến bạn độ WINNER?” do MC đưa ra, ngay lập tức nhiều cánh tay giơ lên và chia sẻ về niềm đam mê của mình. Một biker đến từ CLB WINNER Hải Phòng kể câu chuyện của bản thân: “Mình bị vợ “xúi dại”, vợ cứ gạ mình bán chiếc xe tay côn cũ đi mua WINNER. Mua về rồi cô ấy lại “xúi dại” mình là anh độ lên đi, thế là mình lại độ. Cứ thế vì yêu vợ nên mình cũng bén duyên và yêu luôn WINNER, cứ muốn chăm chút “lên đồ” cho “em nó” mãi.”

Một anh bạn khác lại hài hước chia sẻ: “Ngày bé mình thường buộc tre vào bánh xe đạp để có tiếng kêu, giờ mình độ Pô xe để nhớ về tuổi thơ”… Những lý do khác được các anh em “vote” nhiều nhất là: “Mình thích thì mình độ thôi”, “Độ để gây chú ý”, “Độ cho thể hiện cá tính”…

“Đông như quân Nguyên” – đó là ấn tượng với dàn xe WINNER đã tập kết về sự kiện “Độ WINNER – So cá tính” Hà Nội, 19/02….
.. và sự kiện tại Đà Nẵng ngày 26/02 vừa qua. Các biker miền Nam cũng sẽ có cơ hội thể hiện đam mê và gặp gỡ, chia sẻ, học hỏi kinh nghiệm độ xe từ các chuyên gia tại chuỗi sự kiện tiếp theo được tổ chức 2 ngày liên tiếp tại TP. Hồ Chính Minh (04/03), Tiền Giang (05/03).

Đừng quên tham dự cuộc thi tại:http://bit.ly/DoWINNERSocatinhđể khoe xe chất từ ngày 08/02 – 23/03 và có cơ hội nhận ngay những phần quà hấp dẫn, giá trị lên tới hơn 200 triệu đồng. Mỗi tuần sẽ có 3 giải nhất, nhì, ba dành cho 3 bài dự thi có bình chọn cao nhất. Giải chung cuộc: 01 giải nhất một chuyến tham dự vòng đua MotorGP tại Nhật Bản ngày 15/10/2017, 02 Giải nhì – mỗi giải một máy ảnh Canon PowerShot G3 X, 03 Giải ba - mỗi giải một máy ảnh Go Pro Hero 5 Black, 10 Giải khuyến khích – mỗi giải 01 voucher mua sản phẩm/sử dụng dịch vụ tại HEAD Honda trên toàn quốc trị giá 5.000.000 VNĐ

Cùng chờ đón chủ nhân của những phần quà giá trị trên tại sự kiện tổng kết vô cùng hoành tráng sẽ diễn racuối chương trình vào ngày 08/04 tại Tp. Hồ Chí Minh.
[QC] Đây có phải là lý do bạn “độ” cho xế? [QC] Đây có phải là lý do bạn “độ” cho xế? [QC] Đây có phải là lý do bạn “độ” cho xế? [QC] Đây có phải là lý do bạn “độ” cho xế? [QC] Đây có phải là lý do bạn “độ” cho xế? [QC] Đây có phải là lý do bạn “độ” cho xế? [QC] Đây có phải là lý do bạn “độ” cho xế? [QC] Đây có phải là lý do bạn “độ” cho xế? [QC] Đây có phải là lý do bạn “độ” cho xế? [QC] Đây có phải là lý do bạn “độ” cho xế?

Theo Honda​

• Like
Reactions: honey1980bp
Hạng D
25/6/16
2.126
1.832
113
Nhìn cũng hay đó chứ. Sở hữu chiếc xe mình thích là tuyệt cú mèo rồi.

Hạng B2
28/3/16
368
409
63
43
sao mấy xxx ko canh me mấy cái này nhỉ, cả 1 lò bánh mì tha hồ gặm

Hạng B2
24/2/16
124
101
43
SG-LA
Độ xe ntn mình cũng ko ý kiến vì mỗi người mỗi khẩu vị, chỉ ko thích mấy xe độ pô, nghe mệt cả người