Hạng F
29/8/07
8.017
26.357
113
Dĩ nhiên ko dễ gì phạt em và em chạy xe hơn 4 năm rồi chưa có chú XXX nào phạt được em chứ đừng nói gì ăn bánh mì. Nhưng bác có biết mỗi lần đi công chuyện hay đi chơi, chạy xuống đôi co với cái bọn ăn bẩn này mất cả hứng.
Nó thổi bác xuống, nó có quyền lập biên bản trước. Camera nó sẻ cho bác xem khi ra quyết định xử phạt. Khi đó kết quả cuối cùng thì bác thắng nhưng mà bác cũng phải chạy tới chạy lui hầu kiện...Mất rất nhiều thời gian.
Em ko nói chức năng auto có lỗi. Nhưng với tình trạng ăn bẩn làm tào lao kiểu mấy xxx Việt Nam thì nhiều lúc bác sẻ gặp rắc rối với cái auto. Đúng là hên xui thôi.
Hì, nhà e và nhà vợ ở q4 và BT nên cái hầm này có lẽ e là người đi nhiều nhất bác ạ, chuyện xxx đòi ăn bẩn thì ở đâu cũng có và rõ ràng cũng đâu phạt đc bác phải kg? Thế nên cái chức năng auto đâu có lỗi trong vụ này.
Gặp e thì e cứ kêu cho xem hình ảnh cho đàng hoàng còn ra khỏi hầm thì chưa có quy định nào bắt buộc là phải để đèn nhằm báo cáo dạ thưa ha, mà cũng lạ mấy năm nay e chưa hề bị vụ này. Có thể bác bị xui rủi thôi.

Hạng C
1/3/07
742
7.809
93
Tôi đang sử dụng M3S, mỗi tuần 2 lần chui hầm Thủ Thiêm, để auto quá khoẻ và chưa bị gì cả, báo cáo hết! :)

Chuột Tiến
1/10/11
4.557
91.864
113
Sài Gòn
Tôi đang sử dụng M3S, mỗi tuần 2 lần chui hầm Thủ Thiêm, để auto quá khoẻ và chưa bị gì cả, báo cáo hết! :)
Mai qua hầm thủ Thiêm thử để oto xem thế lào. Hí Hí. Cái gì cũng toàn lần đầu. :)

Hạng C
1/3/07
742
7.809
93
Bạn chuột để auto thì sau mỗi lần đi bảo dưỡng thì nhớ chỉnh lại auto nhé. Vì khi vào khu bảo dưỡng thường là ánh sáng đó đủ để xe bật đèn tự động nên các anh kỹ thuật viên thường chọn khác chế độ auto, mình phải điều chỉnh ngay kẻo bị xxx xin bánh mì vì lỗi không bật đèn.
Chế độ auto còn có thêm cái hay là tắt contact xe thì tất cả đèn xe cũng tắt theo luôn khỏi sợ quên hết bình.

Hạng B2
30/5/08
145
90
28
Phán Tào lao quá bác ơi. Muốn bắt ngta thì phải có hình ảnh từ camera giữa đg hầm xuất ra để chứng minh đàng hoàng. Kể cả vi phạm tốc độ cũng vậy.
@ bác chủ: xe có auto thì cứ việc để chế độ auto, đừng có hí hoáy bật qua bật lại làm gì mà có ngày quên mở đèn lại bị mất bánh mì lãng xẹt đó.
Co pac' nao hay giao xe cho tui Beer club di gui khong? Em bi may lan, lan nao giao xe xong lay ve cung thay tui no de den off thay vi auto nhu ban dau >_<, lam em suyt quen may lan!

Chuột Tiến
1/10/11
4.557
91.864
113
Sài Gòn
Bạn chuột để auto thì sau mỗi lần đi bảo dưỡng thì nhớ chỉnh lại auto nhé. Vì khi vào khu bảo dưỡng thường là ánh sáng đó đủ để xe bật đèn tự động nên các anh kỹ thuật viên thường chọn khác chế độ auto, mình phải điều chỉnh ngay kẻo bị xxx xin bánh mì vì lỗi không bật đèn.
Chế độ auto còn có thêm cái hay là tắt contact xe thì tất cả đèn xe cũng tắt theo luôn khỏi sợ quên hết bình.
Noted bác :)
Sáng qua mới chạy Hầm Thủ Thiêm từ Q2 về Q1 cũng hơi lo lo vụ cái đèn.
Thôi kệ mịa để Auto luôn.
Chả thấy vấn đề gì cả. Để cuối tháng không biết có bill về nhà không. Hí Hí

Hạng B2
30/3/05
401
289
63
Cabin
Để auto buổi chiều trời âm u chút là nó bật đèn cho mình, có khi chưa đến 5h nữa!

Tập Lái
9/10/18
7
0
1
36
Và con Cruze của e đã bị dính vụ đèn auto trong hầm, nó quay video lúc đoạn ra khỏi hầm, sáng trưng rồi thì đèn tự tắt chứ bật chi nữa???
cãi ko lại, đành ngậm ngùi nộp phạt. khốn nạn thật

Tập Lái
9/10/18
7
0
1
36
Noted bác :)
Sáng qua mới chạy Hầm Thủ Thiêm từ Q2 về Q1 cũng hơi lo lo vụ cái đèn.
Thôi kệ mịa để Auto luôn.
Chả thấy vấn đề gì cả. Để cuối tháng không biết có bill về nhà không. Hí Hí
xưa nay con cruze e chưa bao giờ phải tự bật đèn, và nay đã bị dính, cãi ko lại, nó quay phim đoạn ra khỏi hầm, đèn tự tắt