Tập Lái
13/10/18
46
7
8
35
Mọi người ơi, cho em hỏi là em cần mua chung cư tầm 1.4 tỷ ở quận 2 hoặc quận 8 để đi làm quận 1 cho dễ thì có cái nào ok không ạ? Tầm 2 phòng ngủ 60 m2. Em thấy nhà mấy khu này mắc quá mà em cũng lơ mơ không biết chất lượng thế nào nên nhờ anh chị các bạn có kinh nghiệm tư vấn giúp. Em cảm ơn ạ.

• Like
Reactions: Jasmine
Hạng B2
27/11/14
363
770
93
Mọi người ơi, cho em hỏi là em cần mua chung cư tầm 1.4 tỷ ở quận 2 hoặc quận 8 để đi làm quận 1 cho dễ thì có cái nào ok không ạ? Tầm 2 phòng ngủ 60 m2. Em thấy nhà mấy khu này mắc quá mà em cũng lơ mơ không biết chất lượng thế nào nên nhờ anh chị các bạn có kinh nghiệm tư vấn giúp. Em cảm ơn ạ.
Citihome quận 2 thỏa yêu cầu nhé bác

Hạng B2
27/11/14
363
770
93
Citihome xa quá ạ. Em cần cái nào around 8 km đến nguyễn huệ hoặc phó đức chính thôi ạ.
Vậy các chung cư quanh khúc cao lỗ đồng diều nha bác. Hình như topaz home thì phải

• Like
Reactions: Jasmine
Hạng D
29/12/14
1.776
7.966
113
bác mò chung cư đồng diều, r bác qua deal giá vs chủ nhà. Bên đó căch cầu chữ y 2km, chung cư đã ở 2004 thì phải. Có sổ, cũng khá ổn đó.

Tập Lái
13/10/18
46
7
8
35
bác mò chung cư đồng diều, r bác qua deal giá vs chủ nhà. Bên đó căch cầu chữ y 2km, chung cư đã ở 2004 thì phải. Có sổ, cũng khá ổn đó.
Dạ mà em k biết sao mà kiếm dc chủ nhà nữa, trên mạng toàn cò mối đăng tin ảo thôi, muốn mua mà nản thật sự luôn ấy.

• Like
Reactions: doanthanhhai
Hạng B2
16/8/15
192
295
73
49
nói Bác đừng buồn chứ bác mơ hơi cao, mình dân q2 nè, chung cư tái định cư đã gần 2ti thang bộ rồi Bác, M ko nắm giá của Citihomes chứ Bác kia chỉ có giá đó là ok rồi, tiền ít mà Bác đòi ở gần nữa thì quá bằng .. mơ . Mình cũng đã dạy ở q8, ngay Đồng Diều, từ năm kia đã nghĩa mua chung cư bên đó mà hồi đó thì còn có giá đó chứ bây giờ cũng ...mơ rồi Bác à, muốn mua thì giá chắc là hỏi qua sale, chứ giá trên mạng mà tin thì mất tg

Tập Lái
13/10/18
46
7
8
35
nói Bác đừng buồn chứ bác mơ hơi cao, mình dân q2 nè, chung cư tái định cư đã gần 2ti thang bộ rồi Bác, M ko nắm giá của Citihomes chứ Bác kia chỉ có giá đó là ok rồi, tiền ít mà Bác đòi ở gần nữa thì quá bằng .. mơ . Mình cũng đã dạy ở q8, ngay Đồng Diều, từ năm kia đã nghĩa mua chung cư bên đó mà hồi đó thì còn có giá đó chứ bây giờ cũng ...mơ rồi Bác à, muốn mua thì giá chắc là hỏi qua sale, chứ giá trên mạng mà tin thì mất tg
Nếu giá quá cao thì mình chuyển sang mua căn hộ 1 pn bác, chứ mình k muốn đi xa, làm biếng lắm. Bạn mình mới mua căn Đức Khải 1,8 tỷ 2 pn thôi, Đức Khải cũng còn khá mới mà. Mình ở 1 mình nên cũng flexible, cái chính mình k biết chung cư cái nào ổn giá đúng chứ mình thấy chung cư một số cái giá không xứng với chất lượng.

Hạng B2
30/6/16
114
149
33
Dạ mà em k biết sao mà kiếm dc chủ nhà nữa, trên mạng toàn cò mối đăng tin ảo thôi, muốn mua mà nản thật sự luôn ấy.
Bác hỏi nhiều sale vào để nắm giá mặt bằng của từng cc đã. Nếu ưng ý chỗ nào bác vô fb tìm group của cư dân cc đó sẽ có rất nhiều chính chủ ở đó. Đặc biệt là cc dân đang ở rồi.

• Like
Reactions: TTQ2