Hạng B1
9/8/10
84
32
18
Các bác cho em hỏi có bảng cấm quẹo trái từ Lý Tự Trọng ra Tôn Đức Thắng không vậy. Đường này em không đi thường xuyên nên không để ý, tối nay rời vp sau gần 9h tối, em mệt nên cũng không chú ý lắm vụ này. Kết quả là 1 chú xxx trẻ dí theo tới ngã 4 TĐT-Lê Duẩn và em phải làm hư cán bộ vì không có thời gian đi hầu...nhưng buồn hơn nó phá vỡ kỷ lục chưa từng bị xxx phạt từ khi cầm lái tới giờ của em (gần 5 năm):(

Em chưa kiểm tra lại có cái biển cấm quẹo không...nếu mà không thì coi như trả tiền ngu vì thiếu hiểu biết luôn...haiz

Hạng D
17/3/09
1.086
59
48
53
HCM
samuel nói:
Các bác cho em hỏi có bảng cấm quẹo trái từ Lý Tự Trọng ra Tôn Đức Thắng không vậy. <span style=""color: #0000ff;"">Đường này em không đi thường xuyên nên không để ý,</span> tối nay rời vp sau gần 9h tối, em mệt nên cũng không chú ý lắm vụ này. Kết quả là 1 chú xxx trẻ dí theo tới ngã 4 TĐT-Lê Duẩn và em phải làm hư cán bộ vì không có thời gian đi hầu...<span style=""color: #ff0000;"">nhưng buồn hơn nó phá vỡ kỷ lục chưa từng bị xxx phạt từ khi cầm lái tới giờ của em (gần 5 năm)</span>:(

Em chưa kiểm tra lại có cái biển cấm quẹo không...nếu mà không thì coi như trả tiền ngu vì thiếu hiểu biết luôn...haiz
Em thì thấy hai cái này nó hơi lệch nhau tý. Cái biển đó rõ và không khuất.

Hạng B1
9/8/10
84
32
18
Nhả em o Kha van can, cong ty o Diamond plaza, tuyen duong ve hang ngay la Le duan - Nguyen Binh Khiem. Hom nay gui xe o Han Thuyen nen moi di qua LTT.

Xin loi cac bac tu nhien khong go dau tieng Viet duoc

Hạng D
12/3/11
1.908
1
0
cái bảng to đùng, đường xe 2 bánh quẹo trái vào TDT còn bị bít luôn, như vậy 5 năm của bác chỉ là nay mắn thui

Hạng F
30/3/09
6.132
20.141
113
chổ này, ngộ có chửi bới đám quẹo trái nhiều lắm dồi, Nị li lường không ngó cái bảng .... chia buồn với Nị, chia vui với xxx

Hạng D
21/12/08
2.695
45.242
113
tonyhao nói:
chổ này, ngộ có chửi bới đám quẹo trái nhiều lắm dồi, Nị li lường không ngó cái bảng .... chia buồn với Nị, chia vui với xxx

:D

Hạng D
4/9/06
2.280
21.913
113

Bác này rất .....cool,
em xin chia vui với cả hai

Hạng B2
24/1/09
438
6
18
Biển báo cấm rẽ trái từ Lý Tự Trọng vào Tôn Đức Thắng bắt đầu thực hiện từ ngày 20/5/2010. Nếu các bác muốn rẽ trái về Tôn Đức Thắng có thể lưu thông theo lộ trình sau: Lý Tự Trọng --> Chu Mạnh Trinh --> Nguyễn Trung Ngạn (hoặc Nguyễn Du) --> Tôn Đức Thắng. Sắp tới sẽ cấm đậu trên đường Chu Mạnh Trinh (đoạn từ Lý Tự Trọng đến Nguyễn Trung Ngạn) để các bác lưu thông được thuận lợi hơn.