Hạng C
9/9/14
933
21.604
93
Cái này anh D ảnh hốt bánh kẹo nhà thầu tặng dồn vô từng giỏ đem tặng lại. Tùy thời điểm nhà thầu tặng gì thì giỏ quà khác nhau. Nên ai được gì thì được. Chứ chủ ý tặng quà thì sẽ đều nhau và chăm chút bao bì cho đồng bộ.
Trùi, thiệt không vậy? Nhà thầu tặng gì mà nhiều, và nhảm nhí quá chừng.

Hạng B2
23/4/11
258
1.322
93
Có mấy cái hộp quà mà mấy bác có cần căng thẳng quá vậy không?

Em nghĩ có cũng tốt, không có cũng chẳng sao. Miễn là căn hộ, sản phẩm chính, làm chăm chút, dùng đồ tốt cho em là được rồi.

PS: em nghĩ, với cách quản lý kiểu tập trung như ĐQM, ta cũng chẳng nên cầu toàn được. Soi quá, có khi lại đem đầy cái nặng nề mang vào mình vậy.

Hạng B2
17/10/15
342
940
93
Bỏ ra được 4-5 tỷ cho một CCCC, và vài chục tỷ cho nhà phố và villa, thì quà giá trị cỡ nào mới khiến người mua cảm thấy "khoái" được? Chủ yếu là phải làm cho người ta cảm thấy được trân trọng. Tặng ít thôi cũng được, nhưng phải sang trọng và đẹp. Giống như mấy hộp bánh trung thu của mấy nhà hàng 5 sao ấy, design rất đẹp mặc dù họ bán ra cũng không nhiều.

Cho nên thay vì tặng lung tung mấy thứ, ít người cảm thấy ấn tượng như là: nho khô, trà, bánh quy, hạt điều ... thì bỏ bớt đi, lấy chi phí đó thiết kế cái hộp quà cho đẹp, cho nổi bật không khí tết, và cái tên Sala. Nhiều khi không hiểu tại sao lại không làm vậy?
Nói về cái ko chuyên nghiệp của dqm thì cả khối, chứ đâu riêng chuyện quà cáp. Hãy quen với điều đó đi bác ạ

• Like
Reactions: imteen1990
Hạng C
9/9/14
933
21.604
93
Nói về cái ko chuyên nghiệp của dqm thì cả khối, chứ đâu riêng chuyện quà cáp. Hãy quen với điều đó đi bác ạ
À, mình không mua Sala, chỉ là đi vòng vòng hóng chuyện, thấy mọi người post phần quà lên, mình thấy hơi tiếc nên tám một ít. Đằng nào cũng đầu tư vài nghìn tỉ, số lương khách hàng lại nhiều, đầu tư phần quà cho nó tươm tất có gì khó.

Hạng B1
10/11/12
62
1.313
83
E thì ko nghĩ gì quà, có ko có cũng được, vì e thấy các cđt e mua trước đây cũng đâu có gì.. quan trọng là sp cuối cùng tốt hay ko. E nghe nói la khách nhiều quá mà tết đến sớm nên ko giao kịp được, quà e lên đóng tiền nên tiện lấy luôn

• Like
Reactions: embemap
Hạng B2
6/4/09
390
142
43
www.anhbanmai.vn
Cái này anh D ảnh hốt bánh kẹo nhà thầu tặng dồn vô từng giỏ đem tặng lại. Tùy thời điểm nhà thầu tặng gì thì giỏ quà khác nhau. Nên ai được gì thì được. Chứ chủ ý tặng quà thì sẽ đều nhau và chăm chút bao bì cho đồng bộ.
Chém vừa thôi ông ơi, quà dù sao ĐQM cũng mua là tiệm gourmet bán đồ nhập khẩu có tiếng. Cái mọi người bất bình là đều là khách hàng như nhau mà người có người không có.

Hạng B2
17/10/15
342
940
93
E thì ko nghĩ gì quà, có ko có cũng được, vì e thấy các cđt e mua trước đây cũng đâu có gì.. quan trọng là sp cuối cùng tốt hay ko. E nghe nói la khách nhiều quá mà tết đến sớm nên ko giao kịp được, quà e lên đóng tiền nên tiện lấy luôn
đúng là có cũng dc, ko cũng duoc, nhưng đừng có cái vụ người có người ko, tết sớm gì, như mọi năm thôi, năm nào cũng 12 tháng, hok lẽ năm nay 11 tháng hay sao mà ko chuẩn bị kip

Hạng B1
10/11/12
62
1.313
83
đúng là có cũng dc, ko cũng duoc, nhưng đừng có cái vụ người có người ko, tết sớm gì, như mọi năm thôi, năm nào cũng 12 tháng, hok lẽ năm nay 11 tháng hay sao mà ko chuẩn bị kip
Ah ý của em là có quà nhưng giao ko kịp, còn nếu dqm không có quà thì hỏi sale xem lý do sao không có, chắc sale sẽ biết lý do (nếu chủ ý) hoặc sơ suất ko có.

Hạng B2
17/10/15
342
940
93
Ah ý của em là có quà nhưng giao ko kịp, còn nếu dqm không có quà thì hỏi sale xem lý do sao không có, chắc sale sẽ biết lý do (nếu chủ ý) hoặc sơ suất ko có.
Sale nói là đóng tien truoc ngày 15 thì chắc chắn có, trong khi em nhận thư thong báo ngay 13, bác tám đóng truoc ngay 15 cung ko có

• Like
Reactions: Aron_Truong
Tập Lái
9/4/15
2
22
3
35
Bên này diện tích cả hàng trăm ha, thi công cũng mất thời gian lâu mà các bác, ngày trước PMHưng cũng ngét cả chục năm mới được như bây giờ. Khu Thủ Thiêm mà xong hết chắc hoành trang lắm. Giờ đã đẹp như thế rồi mà, chỉ mong đường không kẹt, thông thoáng, quy hoạch lâu dài cho tụi em đi nhờ <3.

• Like
Reactions: embemap