OSOM
13/6/05
983
1
0
hanoi
Thấy box im ắng quá! em khởi động phát! thấy đài báo là tết này công nhân viên chức được nghỉ dài ngày, em có ý kiến là SFC tổ chức chạy du xuân đâu đó cái nhỉ? lâu rồi ko được đi chơi cũng thấy buồn buồn! các bác cho ý kiến vài điểm để chọn lựa nhé!:):):)

Chi Hội Phó SFC
23/7/09
3.930
52
48
42
Sai Gon
Anh em ngoài Bắc chạy vào Nam còn anh em trong Nam chạy ra Bắc chơi có lý ko bác Cosboy :D

Hạng B2
10/11/08
261
0
0
58
cosboy nói:
Thấy box im ắng quá! em khởi động phát! thấy đài báo là tết này công nhân viên chức được nghỉ dài ngày, em có ý kiến là SFC tổ chức chạy du xuân đâu đó cái nhỉ? lâu rồi ko được đi chơi cũng thấy buồn buồn! các bác cho ý kiến vài điểm để chọn lựa nhé!:):):)
Phía Nam nhé. Lên phương Bắc anh sợ rét lắm lắm...:mad:

Hạng B2
20/2/09
135
0
16
Hà Nội
Cuối tuần nào cũng đi chơi cùng vợ con,nhậu nhẹt chém gió cùng anh em mà vẫn thấy ''buồn buồn'' là sao??? Cosboy ơi!

Hạng B2
12/10/09
117
0
16
tết này hái lộc về nhà thắp hương tổ tiên xong em lên ba trại xông đất :)

Chi Hội Phó SFC
2/1/07
1.682
4
36
48
Hà Nội
nali nói:
Anh dạo này cuối tuần mất hút con mẹ hàng lươn , Bình MF đang kêu buồn vì không có Nali uống rượu , cứ rót ra lại chắt vào can kìa..

Hạng B2
12/10/09
117
0
16
Mrpinocio nói:
nali nói:
Anh dạo này cuối tuần mất hút con mẹ hàng lươn , Bình MF đang kêu buồn vì không có Nali uống rượu , cứ rót ra lại chắt vào can kìa..
hic dạo này cuối năm anh cứ thò mặt ra đâu là bị đòi nợ:)nên anh đi trốn rồi.
@bình mefe .bác cứ ngâm cho nó ngấu hôm nào anh em mình xoã nhé,

OSOM
13/6/05
983
1
0
hanoi
Ba Trại thì tuần nào cũng đi rùi, nhưng tết này nghỉ dài và lâu quá anh em ko có chuyến nào rùi, nên em phát động. Hay là làm chuyến Cao Bằng- Lạng Sơn cái nhỉ? ....

Hạng B2
30/1/07
478
0
16
nali nói:
Mrpinocio nói:
nali nói:
hic dạo này cuối năm anh cứ thò mặt ra đâu là bị đòi nợ:)nên anh đi trốn rồi.
@bình mefe .bác cứ ngâm cho nó ngấu hôm nào anh em mình xoã nhé,
@Nali Phục chú đấy 698 điểm thưởng mà chỉ có 113 bài...???
Cuối tuần này lên nhé cho anh xoã với!