Hạng B2
27/5/07
341
213
43
40
Xe nhà e mua tháng 11/2013 nên có tặng kèm DVD+GPS của TH (thay cho CD zin của CX-5 hip), e có thắc mắc là bản đồ này thuộc version nào và có nâng cấp phần mềm đc ko? Mình có tự làm đc ko hay phải vô hãng?

E còn gà vụ này, các bác chỉ giáo thêm! E cám ơn :)

Tập Lái
2/10/13
22
0
0
em đã thử nâng cấp , copy ra 1 cái thẻ nhớ khác và cập nhật thì kết quả là nó không chạy , báo lỗi , hình như mỗi cái thẻ nhớ Việt Map theo mỗi cái DVD theo xe thì phải bác ạ

Tập Lái
29/1/13
45
1
0
YILKA nói:
Xe nhà e mua tháng 11/2013 nên có tặng kèm DVD+GPS của TH (thay cho CD zin của CX-5 hip), e có thắc mắc là bản đồ này thuộc version nào và có nâng cấp phần mềm đc ko? Mình có tự làm đc ko hay phải vô hãng?

E còn gà vụ này, các bác chỉ giáo thêm! E cám ơn :)

http:// support.vietmap.vn/wiki/doku.php?id=navi:eek:bu:v27

Hạng B2
27/5/07
341
213
43
40
Thanks các bác, để mai e test thử, sẽ mò cái chỗ thẻ nhớ, e dự là backup ra rồi load bản cập nhật vào, hy vọng cắm vào nó nhận :D

Tập Lái
27/3/11
14
1
3
Chỉ có thể dùng card của Vietmaps ,. Không copy ra card khác để chạy được,
Chỉ coppy ra ngoài để lưu,.
Khi update , down load dữ liệu, rồi copy chồng data folder vào data folder trong card.
Cần phải biết đầu DVD loại nào thì down cho đúng, có thể hỏi Mazda, hoặc Vietmaps

Hạng D
18/3/11
1.068
96
48
Sài Gòn HCM
overseas nói:
Chỉ có thể dùng card của Vietmaps ,. Không copy ra card khác để chạy được,
Chỉ coppy ra ngoài để lưu,.
Khi update , down load dữ liệu, rồi copy chồng data folder vào data folder trong card.
Cần phải biết đầu DVD loại nào thì down cho đúng, có thể hỏi Mazda, hoặc Vietmaps

Quá rõ ràng và cụ thể! Bác ko rành có thể nhờ Service của Mazda support nhé!