Tập Lái
15/2/12
8
0
0
Dear các bác,
các bác trên os cho em khiếu nại việc bài viết của em, ko phạm nội quy nhưng bị xoá liên tục , ko thông báo, ko lý do? ví dụ bài gần nhất em đăng ở topic "civic 1.8 AT 2008 cần mua bảo hiểm" thì bác này yêu cầu xin báo giá bảo hiểm cho chiếc xe của bác đó, em mới comment lại nội dung nôm na là "bác phải cho email thì mọi người mới gửi báo giá cho bác được", vậy mà hôm sau lên em thấy bài em bị xoá, không những bài này, mà còn nhiều bài khác nữa bị xoá vô cớ? rất mong bác quản trị ở topic "tư vấn dịch vụ bảo hiểm" cho ý kiến?

Last edited by a moderator:
Tập Lái
21/4/12
0
0
0
TP hồ Chí Minh
bài viết đúng BOX, đúng nhu cầu thực tế, không vi phạm nội quy.... sao lại xóa dọn dẹp mà không biết đó là rác hay còn sử dụng.
chẵng lẽ bị cận sao, hay viễn thị hay thứ....
ức chế cái kiểu dọn dẹp có chủ ý này:mad:

Tập Lái
15/2/12
8
0
0
ko thể lấy lý do là dọn dẹp được, đơn giản nhất như hôm rồi, có 1 bác thắc mắc về biểu phí và quy tắc bảo hiểm cháy nổ xe máy, em mới gửi bác ấy xem, vì em nghĩ bh vật chất xe máy là loại hình mới, không những bác í mà còn rất nhiều bác trên os chưa hiểu rõ về nó. thế mà đến ngày mai bị xóa mất tiêu luôn, có cảm giác như mình không được tôn trọng trên os vậy, các bác mod trả lời cho mọi người đi chứ ??

Hạng B2
9/1/10
299
0
16
34
AAA mua trọn cái box tư vấn BH rồi.OSPD cũng chả làm gì được trong box này hết.các bác nào mà ngoài BH AAA khỏi thắc mắc nữa nhé
GHét ai thì xóa tất chẳng cần biết là nó như thế nào.Vãi với 3A..

Hạng B2
21/5/12
114
0
0
Bác khỏi hỏi.mod ghét ai thì Del người đó.chắc bác bị ghét rồi

Tập Lái
15/2/12
8
0
0
hồi đầu thấy cái logo aaa to đùng ở đó, em cũng có ngĩ như mấy bác, nhưng ai biết tới mức này đâu? mấy bác 3a nếu đúng như vậy thì chơi chán quá nhé? làm vậy thì nói chuyện ai tin nữa,

Tập Lái
6/9/18
2
12
5
@pjico
@tai.daotaolaixe
Hình như em được biết sản phẩm là dịch vụ không được kinh doanh trên diễn đàn, chỉ áp dụng cho sản phẩm hiện hữu thôi (thấy bằng mắt, sờ bằng tay..)
vidu: (dv kế toán/ dv thiết kế website/ dv lái xe/ dv bảo hiểm... và hàng ngàn dịch vụ khác). Để sản phẩm dịch vụ kinh doanh được trên os hình như có thu phí đăng trong từng box (OS Mart)

Em chia sẻ một số thông tin mà em biết và em cũng kinh doanh sản phẩm là dịch vụ nè, các bác nên tìm hiểu các qui định và cách hoạt động của os thật rõ thì chúng ta mới biết mình nên đăng quảng cáo ở đâu không bị xóa..

Last edited by a moderator:
Hạng B2
9/1/10
299
0
16
34
KevinPAK nói:
@pjico
@tai.daotaolaixe
Hình như em được biết sản phẩm là dịch vụ không được kinh doanh trên diễn đàn, chỉ áp dụng cho sản phẩm hiện hữu thôi (thấy bằng mắt, sờ bằng tay..)
vidu: (dv kế toán/ dv thiết kế website/ dv lái xe/ dv bảo hiểm... và hàng ngàn dịch vụ khác). Để sản phẩm dịch vụ kinh doanh được trên os hình như có thu phí đăng trong từng box (OS Mart)

Em chia sẻ một số thông tin mà em biết và em cũng kinh doanh sản phẩm là dịch vụ nè, các bác nên tìm hiểu các qui định và cách hoạt động của os thật rõ thì chúng ta mới biết mình nên đăng quảng cáo ở đâu không bị xóa..
@bác Kevin pak nên hỏi lại người nào quản lý box tư vấn BH nhé.Những ai vô rao bán BH sai mục thì xóa ok
Nhưng lại nhưng... OSer hỏi nên mua loại BH nào thì hợp lý,em vô tư vấn cho bác đó nên quen chỗ nào chọn loại nào mà mọi người hay mua ít bị complain nhất mà cũng bị del không lý do thì hết biết.
.bó tay
Chả bù cho Liberty lúc trước
Thôi thì cũng chắc do 3A lobby hơi mạnh cho OS nên các bác thông cảm .OS còn phải kiếm cơm nữa chứ..hehe

Hạng D
1/9/10
1.665
54
48
0906 90 12 26
bác tư đứng nick tên 1 sản phẩn bảo hiểm .. tư vấn về nội dung dịch vụ bảo hiểm => kinh doanh dịch vụ không đúng qui định.... Xóa là đúng rồi bác ơi.... Bác dùng nick như em comment ai xóa đâu ....