Hạng D
16/10/15
1.912
3.225
113
47
Em mới có đạp loanh quanh cung ven biển Bà Rịa Vũng Tàu, bao giờ mới có thời gian chạy ra đó nhỉ :eek:
Hồ Tràm - Hồ Cốc

• Like
Reactions: BigBugi
Hạng C
5/5/16
617
979
93
Em mới có đạp loanh quanh cung ven biển Bà Rịa Vũng Tàu, bao giờ mới có thời gian chạy ra đó nhỉ :eek:
Hồ Tràm - Hồ Cốc
Clip biển đẹp bác...
Hôm nào chỉ cần1ngày đêm thôi là bác chạy 1 mạch dọc cung biển từ Hồ Tràm ra Bình Thuận, chạy ra Mũi Kê Gà, rồi Bàu Trắng - Phan Rí Cửa! Đẹp cực bác ah...

• Like
Reactions: Viethung12776
Hạng D
16/10/15
1.912
3.225
113
47
Clip biển đẹp bác...
Hôm nào chỉ cần1ngày đêm thôi là bác chạy 1 mạch dọc cung biển từ Hồ Tràm ra Bình Thuận, chạy ra Mũi Kê Gà, rồi Bàu Trắng - Phan Rí Cửa! Đẹp cực bác ah...
Em đã chạy đoạn từ Phan Thiết ra Bàu Trắng , đúng là đoạn này có biển nhưng chắc chưa ăn thua :D

Hạng D
30/7/16
2.633
57.785
113
Muốn qua Bình Hưng phải tới bãi Kinh, đâũe đón thuyênngày bãi biển qua!
Đảo Bình Hưng chơi ban ngay chiều về lại bên đây nguản mình nghỉ ngủ bên đảo buồn (mà ngủ bãi kinh cũng chảnh vui hơn, vì 8h tốilà mạnh ai nấy vô phòng, vắng lắm)
Tắm biển bãi Kinhtrong xanh, mát lạnh
Đaỏthì có bãi đá Trứng, hải đăng Hỏn Chút
Ăn uống trên đảo là các nhà bè khắp bãi biển, tha hồ chọn
Nhộchn đicung ven biển từ Phan Rang ra nhá, bao đẹp!
Em tính 24 Tết chạy ra Nha Trang ghé Bình Hưng chơi và ở lại 1 đêm. Bãi Kinh gởi xe qua đêm được không bác. Dịch vụ trên đảo ổn không, có chặc chém gì ko, tối có chỗ ngủ lại không á?
Thanks bác.

Hạng B2
27/5/13
405
1.230
93
Bản đồ cung ven biển vừa qua:
Sài Gòn - Phan Thiết – Mũi Né – Bàu Trắng – Phan Rí Cửa – Cổ Thạch – Đầm Cà Ná – Mũi Dinh – Núi Chúa – Hang Rái –Ninh Chữ – Vĩnh Hy - Bãi Kinh - Bình Hưng – Hải Đăng Hòn Chút

View attachment 2012585
em cũng cùng bà cả và 2 F1 đi cung này cách đây 2 năm, phải nói là tuyệt vời...

Tomb Raider
29/6/17
1.958
36.351
113
Em tính 24 Tết chạy ra Nha Trang ghé Bình Hưng chơi và ở lại 1 đêm. Bãi Kinh gởi xe qua đêm được không bác. Dịch vụ trên đảo ổn không, có chặc chém gì ko, tối có chỗ ngủ lại không á?
Thanks bác.
hóng review

• Like
Reactions: wuynhzu