Tập Lái
3/10/17
34
23
8
Tình hình là mình vừa đường đi với anh Long trên 1 chặng đường ngắn. Rất thích cách anh tiếp cận với đối tượng giảng dạy của mình. Cho bản thân người học 1 cảm giác mình đã biết chạy xe từ đó làm tiền đề bon bon dặm đường chính ta về sau. Hôm nay mình có nghe anh kể kế hoạch đi Phan Thiết, Lagi bị dời lại chưa có thời gian. Nên với máu đam mê trên những cung đường mới, khám phá vẻ đẹp thiên nhiên. Mình mong rằng sẽ có nhiều bạn cùng đam mê trên một hành trình thú vị!

Last edited by a moderator:
  • Like
Reactions: hoangnghidung
Hạng B2
30/12/10
492
337
63
56
Tình hình là mình vừa đường đi với anh Long trên 1 chặng đường ngắn. Rất thích cách anh tiếp cận với đối tượng giảng dạy của mình. Cho bản thân người học 1 cảm giác mình đã biết chạy xe từ đó làm tiền đề bon bon dặm đường chính ta về sau. Hôm nay mình có nghe anh kể kế hoạch đi Phan Thiết, Lagi bị dời lại chưa có thời gian. Nên với máu đam mê trên những cung đường mới, khám phá vẻ đẹp thiên nhiên. Mình mong rằng sẽ có nhiều bạn cùng đam mê trên một hành trình thú vị!
Hy vọng ta lại đồng hành tiếp, nhanh chóng lấy bằng đi cho hoành tráng nhé. Xoa vô lăng nhé.

Tập Lái
3/10/17
34
23
8
Thứ 7 tuần này tập với a lần đầu ;)
không sao! Cái tập với anh Long là cái cảm giác ta chủ được phương tiện (anh sẽ cho ta đi cao tốc với v = 120km/H và anh không có thắng phụ). Cái còn lại vânvẫn phải chạy thôi. Trăm hay không bbằng tay quen

• Like
Reactions: nickydance
Hạng B1
31/1/14
58
110
33
Ơ đù.... anh nói làm mình méo dám ra cao tốc chạy luôn.

Tập Lái
3/10/17
34
23
8
Đó là giá trị anh Long mang đến cho bạn. Tôi rất kính trọng về khả năng đó. Chỉ sau 1 buổi này nếu được học với anh. Bạn sẽ thấy bằng cả 10h có khi 20h bạn tiếp cận với những môi trường bỉi túc khác!

• Like
Reactions: vpdcs
Hạng B1
16/10/13
98
58
18
Đây là dịp để bạn tập làm quen với những nỗi sợ, để sau này đi một mình biết đường xử lý. Bạn đừng lo, xe không có thắng phụ nhưng đã có anh Long hỗ trợ, nhưng quan trọng nhất vẫn là sự tự tin của bạn.

• Like
Reactions: Nam Lang
Tập Lái
3/10/17
34
23
8
Đây là dịp để bạn tập làm quen với những nỗi sợ, để sau này đi một mình biết đường xử lý. Bạn đừng lo, xe không có thắng phụ nhưng đã có anh Long hỗ trợ, nhưng quan trọng nhất vẫn là sự tự tin của bạn.
Mình xin thêm lời. Mình ít khi nói về 1 vấn đề gì quá nhiều. Vì mỗi việc đều phải nhận định khách quan. Mình không dùng từ hay hoa mỹ những huấn luyện của anh Long. Mà đó đơn giản là anh đã làm được cho biết bao người ra thật tế. Không phải đơn giản mà anh được trân trọng gọi của các học trò " Cao thủ bổ túc tay lái".