Tập Lái
11/11/17
2
0
1
33
Em chào các bác, e là thành viên mới trên diễn đàn mình, năm nay 27t , e hiện đã bán xe cũ và muốn lấy chiếc camry 2.5Q. Em chỉ băn khoăn 1 điều mẫu camry hiện tại là mẫu vòng đời cuối cùng , vậy có nên lấy xe k ạ,
e có lựa chọn nữa là crv 2018, các bác tua vấn hộ e xem nên chọn xe nào ạ. E cảm ơn

Em chào các bác, e là thành viên mới trên diễn đàn mình, năm nay 27t , e hiện đã bán xe cũ và muốn lấy chiếc camry 2.5Q. Em chỉ băn khoăn 1 điều mẫu camry hiện tại là mẫu vòng đời cuối cùng , vậy có nên lấy xe k ạ,
e có lựa chọn nữa là crv 2018, các bác tua vấn hộ e xem nên chọn xe nào ạ. E cảm ơn
Vậy bác nên chọn CRV 2018 để đi bác nhé.Camry 2.5 thì chưa đổi form nếu bác muốn lấy thì đợi qua 2018 rồi lấy nhưng em nghĩ tới lúc đó giá có thể khá chát .:p

• Like
Reactions: SUZAKING
Hạng B2
26/2/05
473
125
43
Bác có thể chờ Accord bản nâng cấp khả năng 2018 sẽ ra mắt. Không phải bản của thị trường Mỹ

• Like
Hạng B1
22/10/07
71
93
18
Camry đi sướng, chỉ mỗi tội cái gầm nó thấp vậy thôi. Nhà e đang đi bản Q đời 2013 đến giờ vẫn ko có ý định chia tay e nó. Chỉ có điều đi đâu đường xấu lại phải lựa 1 tí thôi. Nói về trang bị thì cả ông lái và ông ngồi sau đều hài lòng. Tuyệt đối ko phải kéo ghế phụ chỉnh cơm như anh crv.

• Like