Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B1
23/7/09
61
79
18
Tuần trc em nhận đc email thg tin về dự án Gold Hill ở Đồng Nai, em soi google map thì thấy chỗ này cách TP.HCM ko xa lắm, em vào đây hỏi các bác vì em ko rành địa lí trong đó. Hiện gia đình em đang ở HN, sang năm tới mới có lịch cả 2 vc chuyển công tác vào SG. Bác nào có thông tin bên lề dự án này thông tin em với ạ! Tks các bác.

Tập Lái
5/4/12
5
0
1
34
Bác mua để ở hay đầu tư ? GOLD HILL cách TP.HCM 45km thuộc thị trấn trảng bom. Hiện tại có 1 dự án đất nền rất hót ngay trong TP.HCM nếu bác từ Bắc vào mua để ở thì rất tốt. Nếu bác muốn biết thêm thì cho em cái số đi động em tư vấn trực tiếp cho...

Hạng D
23/11/10
1.201
1.268
113
HCM
Cái Gold hill này đăng quảng cáo như kể 1 câu chuyện cổ tích liên tục mấy kỳ trên báo Tuổi trẻ. Nghe cũng hay hay, để đầu tư thì tạm được chứ để ở thì không nên bác ạ.
Từ Trảng Bom về SG >40km nhưng đi lại là cả 1 vấn đề đấy.

Tập Lái
29/3/12
33
0
0
33
Em thấy khí hậu ở đây thật là tuyệt vời,Hồ Gươm 550ha,thì hồ Chân Mây cũng được 360 ha đó bác ạ ! Dự án này lại nằm đối diện sân Golf Đồng Nai nữa,sẽ là trung tâm thị xã Trảng Bom trong năm 2014

Hạng B1
20/5/12
63
0
0
35
Ui, cái Gold Hill của thằng này thì bán cái ji. So với Nhơn Trạch thì Trảng Boom còn xa vời lắm. Nếu đầu tư ở Đồng Nai thì bác nên chọn Nhơn Trạch, tha hồ dự án cho bác chọn. Còn ở thì.....kô nên.

bvy
Hạng D
6/1/12
1.163
676
113
dư án này mua lại của xây dưng cao su đây, bác nào mua nhơ hỏi kĩ tien chuyen quyen su dung dat da dong chua

Hạng B1
20/5/12
63
0
0
35
So với giá như thế xúc Nhơn Trạch vẫn hay hơn nhiều. Hạ tầng, khu công nghiệp hiện hữu, kết nối giao thông thuận tiện bao gồm cả đường bộ, sắt, thủy, không. Còn cái tên tập đoàn thì.....đúng là tự sướng zzz.

Bò Hóng
13/12/06
8.381
72.855
113
Mr Fil nói:
Tập đoàn, nghe muốn ói với mấy chú tự sướng.
Nạn nhân phản ứng tích cực quá hỉ :D
cứ theo sơ đồ này mà tính toán thời điểm đầu tư nhé bác
Nội thị ( chỉnh trang) -> Q2,Q7 -> Q9, Q12, Hóc Môn, Bình chánh -> Nhơn Trạch, Long Thành, Nhà Bè -> Biên Hòa ( chỉnh trang), Củ Chi, Bà Rịa -> Long Khánh, Xuân Lộc , Long An-> Hố Nai, Thống Nhất -> Trảng Bom ->

Hiện nay Nội thị vẫn còn túc tắc làm, Q2, Q7 vẫn trong quá trình định hình, do đó chờ mấy cái kia xong thì mới tới lượt nhé bác

• Like
Reactions: landmark
Status
Không mở trả lời sau này.