Chi Hội Phó XNL
30/10/09
5.093
1.086
113
saigon
Thân gửi các bác, các mợ!
Thời gian ko đợi lòng người, mới đó thôi mà đã đến mốc 49 ngày kể từ khi bác Tuonglahay ra đi. Nếu đúng ngày là thứ 5, nhưng do ngày đó, gia đình có nhiều lễ tưởng nhớ bác ấy, nên miu mạnh dạn đề đạt một đêm họp mặt, tưởng nhớ bác vào Thứ Tư, ngày 4/7/2012, từ 18h30 tối đến...khi nào còn có thể.
BTC sẽ chuẩn bị món bún lòng heo quen thuộc, bánh cuốn giò chả Hà Nội, trái cây...
Mời các bác tham gia buổi tối tưởng nhớ thật tình cảm, nói chuyện về buổi kỷ niệm sinh nhật của Xóm luôn.
Các bác đến nha, bất kể giờ nào trong đêm thân ái này!!!
Xin mời!

Hạng D
4/1/08
1.243
539
113
Đồng cỏ
www.canhacungvui.vn
em ở Hà Nội rồi! nhanh thật đấy! vẫn nhớ hình ảnh của anh, bụng phệ răng xỉn, đá bóng kém nhưng nhiệt tình! he he không được vào sân thì cú! an lành nơi thiên đàng anh nhé!

Hạng F
13/1/06
12.137
2.086
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM
Điện thoại tui vẫn còn lưu giữ 1 cuộc gọi nhỡ và một cuộc gọi thành công của bác T vào 1 ngày gần thời điểm bác ấy ra đi (9H28 ngày 8-5-2012)... Đó là cuộc liên lạc cuối cùng của bác T với Hcivic, tui nghe không được rõ nhưng vẫn hiểu là bác T hỏi: "OS bị sao mà em không vào XNL được?...". Dường như là bác T vẫn online vào với Xóm cho đến khi trút hơi thở cuối cùng? Tội nghiệp quá! Xóm mình đã không thể níu kéo cuộc đời bác ấy được. Và bây giờ đang sắp đến cái hạn tiễn bác ấy đi xa, xa mãi...

Hạng D
12/12/11
2.934
14
38
52
Em sẽ có mặt đúng giờ :D:D
miumiusg nói:
Thân gửi các bác, các mợ!
Thời gian ko đợi lòng người, mới đó thôi mà đã đến mốc 49 ngày kể từ khi bác Tuonglahay ra đi. Nếu đúng ngày là thứ 5, nhưng do ngày đó, gia đình có nhiều lễ tưởng nhớ bác ấy, nên miu mạnh dạn đề đạt một đêm họp mặt, tưởng nhớ bác vào Thứ Tư, ngày 4/7/2012, từ 18h30 tối đến...khi nào còn có thể.
BTC sẽ chuẩn bị món bún lòng heo quen thuộc, bánh cuốn giò chả Hà Nội, trái cây...
Mời các bác tham gia buổi tối tưởng nhớ thật tình cảm, nói chuyện về buổi kỷ niệm sinh nhật của Xóm luôn.
Các bác đến nha, bất kể giờ nào trong đêm thân ái này!!!
Xin mời!

PhD confirmed
Hạng F
14/9/09
9.794
1.085
113
54
Em sẽ cố có mặt lúc nào còn có các bác :D

Hạng F
10/11/07
5.231
404
83
ngày thứ 49 của bác Tưởng trùng với ngày sinh nhật của XNL, 5/7/2012, âu cũng là một sự trùng hợp dễ nhớ...
.
than ôi, tất cả thảy đều còn nguyên vẹn đây, chỉ có một người sẽ vắng xa mãi mãi...!
.
em có dự định chuẩn bị một buổi ọp, mời các bác đến chơi thật đông nhân dịp này, nhưng vì muốn làm tiệc mặn để mọi người thoải mái, nên không dám làm trong thất, lại có buổi ọp sn XNL 8/5, nên không tiện làm ngay sau thất, mong các bác thông cảm cho sự thiếu quả quyết của em.
nay các bác có lòng đến thắp nén nhang từ biệt bác Tưởng, trước khi hương linh bác ấy rời khỏi thế giới của chúng ta, mẹ con em thật cảm kích... xin vui mừng được đón các bác tại căn hộ An hòa vào tối thứ 4 như ý kiến của mợ miu!

Last edited by a moderator:
Chi Hội Phó XNL
30/10/09
5.093
1.086
113
saigon
Mợ ơi, em không hiểu ý mợ lắm. Vậy chúng em đến ngày thứ 4 được ko? không nên mang theo đồ mặn hả mợ?

Hạng F
10/11/07
5.231
404
83
để cùng nhau vui vẻ với hotboy lần cuối, em xin chuẩn bị thêm mấy món sau để góp chung với mợ miu
:)
- lagu nấm với bánh mì metro hoặc bún.
- nấm bào ngư chiên giòn (mực chiên giòn):D;- chả giò chiên:D- đậu phụ rán giòn
- 1 thùng beẻr loại nào các bác thích và metro có bán! (còn gụ để dành bữa sau nha!)

Hạng F
10/11/07
5.231
404
83
miumiusg nói:
Mợ ơi, em không hiểu ý mợ lắm. Vậy chúng em đến ngày thứ 4 được ko? không nên mang theo đồ mặn hả mợ?
nghĩa là dù đến thứ 4 này, nhưng vưỡn sẽ không được vắng mặt trong buổi ọp lậu sắp tới mà em đang âm mưu...:D ,
đến 100 ngày thì xa quá nên có lẽ mình sẽ mần dzô tuần nào đó sau ngày SN xóm được không các bác?