Tìm Hiểu Âm Thanh Xe Hơi Tìm mua Loa Sub hàng Mr. Hồ

Hạng D
25/12/08
2.083
160
63
Sau khi nâng cấp cái đầu đĩa, giờ lại muốn thêm cái Sub nghe cho nó có tí âm bass (xe em nó ồn quá, Bass loa theo xe ko thể nào nghe dc). Vì ngân sách hạn hẹp nên dự định sẽ tìm con Sub Mr. Hồ nghe tạm. Xe lõm, tai trâu nghe Sub xịn thì cũng hơi phí. Pác nào biết chỗ nào bán Sub Mr. Hồ re rẻ chỉ em nhé. Hay pác nào cảm thấy chán Sub dõm, giờ mún upgrade lên Sub xịn thì để lại em.

Cám ơn các pác trước vậy.

"Làm nóng lại topic, do con Sub của pác Minh em không xài dc, nên hâm nóng lại topic để tìm con Sub khác."

Last edited by a moderator:
TOY
Hạng D
25/3/08
2.860
39
48
Bác cứ ra khu An Dương Vương, vô mấy cửa hàng thấy cái Sub hình trụ như cái ống to đùng, trên có thêu mấy chữ như Sony Xplod, rồi Kenwood...này nọ (tất nhiên là nhái) thì chắc chắn là hàng Khựa đúng ý bác. Âm thanh cũng "quánh" ầm ầm
PS: khi lắp đặt phải gia cố thêm sợi dây cột hoặc treo trong cốp chứ hông 'nó" cứ lăn vòng vòng khó chịu lắm đới :D

Hạng C
28/12/06
690
8.061
93
44
Gầm Cầu Ông Lãnh
làm con sup hiệu MBQ của trung của đi bác rẻ mà nghe cũng ok lắm , em mới gắng lên morning của em , nghe nhạc dance phê hơn ,bác ghé chổ bác Diệu 279 ADV , giá khoảng 1.8 t

Hạng C
10/1/08
769
0
16
46
cõi bồng lai
em mới upgrade lên DLS còn 1 cái sub NBN Tung Của, dùng trong xe chắc được 1 tuần, bác có nhu cầu thì PM em, em ở Zũng Sìng

Hạng D
25/12/08
2.083
160
63
minhptscnsd nói:
em mới upgrade lên DLS còn 1 cái sub NBN Tung Của, dùng trong xe chắc được 1 tuần, bác có nhu cầu thì PM em, em ở Zũng Sìng

em ở HCM pác, mà pác định để lại em con đó nhiu ? Hôm nào em làm chuyến VT ghé pác lấy luôn

@Toy & @cukhoaicung, thanks 2 pác đã tư vấn. Nhà nghèo, em kiếm hàng xài rồi cho đở phí pác ạ.

Last edited by a moderator:
Hạng C
10/1/08
769
0
16
46
cõi bồng lai
cái sub NBN đó em ráp 1tr2 ở Hoà điện VT bác ợ, ráp được 1 tuần thì bác Phú HP giảm giá nên em thay bằng bộ DLS
bác thích thì lúc nào có dịp đi VT bác lấy cũng được, em để lại bác 600k

Hạng D
25/12/08
2.083
160
63
minhptscnsd nói:
cái sub NBN đó em ráp 1tr2 ở Hoà điện VT bác ợ, ráp được 1 tuần thì bác Phú HP giảm giá nên em thay bằng bộ DLS

OK pác, em đặt gạch pác cục này. Pác xem thử có cách nào chuyển hàng vào HCM ko pác, hay có pác nào ở OS đi VT pác gởi vào em dc không, em nôn nhìn mặt em nó quá, hihihi, tiền thì pác cứ cho cái ATM, em chuyển pác là lành.

Hạng B2
11/6/07
118
0
0
53
em cũng muốn 1 cái rẻ thôi giá vài trăm nhưng to bằng cái phích hay cái xô cũng được, vì xe em là xe tải mà.

Hạng C
10/1/08
769
0
16
46
cõi bồng lai
RubyKid nói:
minhptscnsd nói:

OK pác, em đặt gạch pác cục này. Pác xem thử có cách nào chuyển hàng vào HCM ko pác, hay có pác nào ở OS đi VT pác gởi vào em dc không, em nôn nhìn mặt em nó quá, hihihi, tiền thì pác cứ cho cái ATM, em chuyển pác là lành.

cuối tuần này có mấy bác hội MIT đi VT, em sẽ gửi về cho bác, để em PM số tk của em bác chuyển nhé

Hạng D
25/12/08
2.083
160
63
minhptscnsd nói:
RubyKid nói:
minhptscnsd nói:

cuối tuần này có mấy bác hội MIT đi VT, em sẽ gửi về cho bác, để em PM số tk của em bác chuyển nhé

OK, thanks pác, em chuyển tiền cho pác ngay. Ngoại thất, nội thất em nó còn ngon lành cành đào chứ hả pác ???