Status
Không mở trả lời sau này.
Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com
Dear các bác,
Số là hôm 30 tết e để xe ở đường Lê Thánh Tôn - Nha Trang rồi đi xem bắn pháo hoa, lúc về mấy chú nghiện cạy mất cái nắp khóa xăng ( cái nắp nhựa theo body xe chứ kg phải cái nắp thùng xăng nha các bác), e tìm mua ngoài nha Trang nhưng kg có, hỏi hãng thì báo giá 1,5 tr nên hơi choáng, có cái miếng nhựa bằng bàn tay mà gần nửa chỉ vàng nên e tính mua đồ lô gắn vào rồi mua miếng inox bọc bên ngoài cũng đc, các bác trong Sài gòn có biết chỗ nào chỉ e với, hoặc bác nào cung cấp đồ chơi xe hơi cũng báo cho e biết, em cho người quen trong đó mua giùm rồi gửi ra. Khổ năm nay cuối năm cũng xui, đầu năm cũng xui, đầu năm thì làm mất tiền lì xì của thằng con, tối mùng 4 tết đi chuyến tàu SE2 về Nha Trang thì dính ngay chuyến tàu tai nạn tại cầu Ghềnh Biên Hòa,

Hạng B2
26/8/08
259
2.030
93
Hà Nội
trước tết e cũng bị mất cái nắp đó mà vào hãng nó chém e 1,3t đấy bác ah,chia buồn cùng bác,đồ Ford đắt quá

Hạng D
20/10/10
4.687
72
48
41
mua cái nắp bằng inox đi bác cho rẻ mà khỏi bị mất,nếu ở SG thì ra An Dương Vương

Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com
ANDY1606 nói:
mua cái nắp bằng inox đi bác cho rẻ mà khỏi bị mất,nếu ở SG thì ra An Dương Vương
Em mua nắp inox rồi bác à, nhưng phải có nắp nhựa bên trong đôn dầy lên mới đóng mở đc, nếu kg khi đóng vào nó bung nắp inox ra, nếu kg mua đc e tìm miếng nhựa cắt cho tròn gắn vào rồi lấy miếng inox dán lên chắc ok

Hạng F
5/3/05
8.718
72.147
113
đây
bác ra Trần Phú, góc Lê Hồng Phong, kêu thợ nó cắt cho miếng nhựa (ống nước) tròn đường kính 16cm, giá 40K, mang về lấy dao rọc 1 đường rãnh ~ 2/5 diện tích (khớp ngay cái ngấn sườn xe) rồi hơ lửa bẻ cho cong theo lườn xe, khoan 2 cái lỗ nhỏ lấy đinh vít bắt luôn vào cùi nhựa bình xăng, sau đó dán miếng inox lên... ngon bổ rẻ

Hạng B2
9/10/07
326
0
16
53
daystar nói:
Dear các bác,
Số là hôm 30 tết e để xe ở đường Lê Thánh Tôn - Nha Trang rồi đi xem bắn pháo hoa, lúc về mấy chú nghiện cạy mất cái nắp khóa xăng ( cái nắp nhựa theo body xe chứ kg phải cái nắp thùng xăng nha các bác), e tìm mua ngoài nha Trang nhưng kg có, hỏi hãng thì báo giá 1,5 tr nên hơi choáng, có cái miếng nhựa bằng bàn tay mà gần nửa chỉ vàng nên e tính mua đồ lô gắn vào rồi mua miếng inox bọc bên ngoài cũng đc, các bác trong Sài gòn có biết chỗ nào chỉ e với, hoặc bác nào cung cấp đồ chơi xe hơi cũng báo cho e biết, em cho người quen trong đó mua giùm rồi gửi ra. Khổ năm nay cuối năm cũng xui, đầu năm cũng xui, đầu năm thì làm mất tiền lì xì của thằng con, tối mùng 4 tết đi chuyến tàu SE2 về Nha Trang thì dính ngay chuyến tàu tai nạn tại cầu Ghềnh Biên Hòa,
là cái miếng này phải không bác
Tìm mua nắp xăng Focus

Status
Không mở trả lời sau này.