Hạng B2
3/10/12
106
57
28
Tổng hợp lãi suất vay nhà bank tháng 01/2023
Xin chào ACE, mình nhận được bảng tổng hợp lãi suất thế chấp như thế này, chia sẻ cùng ACE tham khảo. Cô Bác nào làm ở các bank không có trên đây thì cập nhật thêm cho ACE biết với nhé.

Chúc ACE trả hết nợ sớm!

Hạng C
3/12/18
872
2.673
93
Quận 7
Thấy đăng vậy
Xin chào ACE, mình nhận được bảng tổng hợp lãi suất thế chấp như thế này, chia sẻ cùng ACE tham khảo. Cô Bác nào làm ở các bank không có trên đây thì cập nhật thêm cho ACE biết với nhé.

Chúc ACE trả hết nợ sớm!
Đăng bảng lãi suất này nó làm các con số mức lãi suất nó cứ ảo làm sao ấy? giống kiểu PR cho 1 bank nào đó,
Nhìn bảng thấy lãi suất big 4 co hơn các loại so với mức lãi suất ngân hàng cổ phần là sao? mình mới đi tìm hiểu đủ loại thấy bảng này lãi suất vớ vẩn
VD: VCB, BIDV hiên nay max 13,..%, nhưng ghi 15%, còn ông nội VPB thì cắt cổ 13.....% MB 12,8%..........thực tế thì ngược lại

Hạng B2
3/10/12
106
57
28
Thấy đăng vậy

Đăng bảng lãi suất này nó làm các con số mức lãi suất nó cứ ảo làm sao ấy? giống kiểu PR cho 1 bank nào đó,
Nhìn bảng thấy lãi suất big 4 co hơn các loại so với mức lãi suất ngân hàng cổ phần là sao? mình mới đi tìm hiểu đủ loại thấy bảng này lãi suất vớ vẩn
VD: VCB, BIDV hiên nay max 13,..%, nhưng ghi 15%, còn ông nội VPB thì cắt cổ 13.....% MB 12,8%..........thực tế thì ngược lại
mới xóa đi 3 cột ở giữa mới dễ hình dung ý mà anh ở trên bình luận. Phổ biến là năm 2023 mỗi tháng trả hơn 1% lãi. Chỗ VPB thông tin về lãi suất và biên độ không chính xác hả ACE?

Tổng hợp lãi suất vay nhà bank tháng 01/2023

Hạng D
23/2/09
1.380
8.170
128
chỉ trả lãi không thôi đã mệt, ko biết có để dành được tiền để trả gốc được ko khi đến hạn với mức lương của người làm công ăn lương hiện nay!

chắc mua Vietlott và cầu mong trúng quá mấy anh ơi!

Hạng C
3/12/18
872
2.673
93
Quận 7
mới xóa đi 3 cột ở giữa mới dễ hình dung ý mà anh ở trên bình luận. Phổ biến là năm 2023 mỗi tháng trả hơn 1% lãi. Chỗ VPB thông tin về lãi suất và biên độ không chính xác hả ACE?
Vâng thưa ngài- cao cắt cổ nhất thị trường cùng bọn ViB, MB ….., riêng VPB mình có nguyên dàn em gái mưa từ nhân mọi vị trí tới sếp nên hở cái gì là báo cáo

• Like
Reactions: Tommyteo
Hạng B2
3/10/12
106
57
28
bảng này sai nhiều quá :)
Sai chỗ nào bác reply chi tiết cho AE tham khảo với.
Em có đăng bên fb, có người comment mới làm hồ sơ VIB 13%, ls theo bảng là đúng, còn chênh lệch do chi nhánh, do thời điểm; người còn lại nói lãi suất TPB cũng đúng như bảng.

• Like
Hạng B2
21/4/17
157
3.321
93
Thấy đăng vậy

mình nghĩ là lãi đó đúng nhưng nó ko nói chi tiết có thể lãi của thằng VPB chỉ áp dụng cho 3 tháng đầu chẳng hạn

• Like