Hạng D
22/1/06
1.035
278
83
hòn ngọc viễn đông
RE: TOYOTA giảm giá

Các bác nên tập kiên nhẫn,đến tháng 6 này em tin sẽ có khối chuyện cười ra nước mắt,như cái hồi thằng Trung quốc làm chao đảo thị trường xe gắn máy.Sắp tới đây là xe cũ và xe Trung quốc sẽ đánh mấy bác liên doanh,khiến mấy bác ấy phải biết điều với người tiêu dùng trong nước ma thôi.

Hạng D
7/3/05
1.634
177
63

Tui lỡ dại ôm một em ZACE rồi không biết tới tháng sáu lỗ hết mấy cái bánh xe đây?

Hạng C
25/2/05
684
10
18
44

Bác DAO yên tâm được tôn là người sở hữu một trong những xe cuối cùng của một đời xe!:D
Cứ chạy đi lo giề lỗ lãi. Xe bác phải chạy được hàng chục năm ... còn tốt.

Trích đoạn: vumaiquan

Các bác nên tập kiên nhẫn,đến tháng 6 này em tin sẽ có khối chuyện cười ra nước mắt,như cái hồi thằng Trung quốc làm chao đảo thị trường xe gắn máy.Sắp tới đây là xe cũ và xe Trung quốc sẽ đánh mấy bác liên doanh,khiến mấy bác ấy phải biết điều với người tiêu dùng trong nước ma thôi.
Không biết con GEEKLY của Tàu cũ mà sang đây giá khoảng bao nhiêu bac vũ nhỉ?

Hạng B2
5/11/04
272
1
18

Bác ạ, nếu đã tính đến Tàu cũ thì cố gắng chút đỉnh để chơi xe cũ nhập vẫn sướng hơn.

Hạng C
12/1/04
601
3
0
46
www.xehoivietnam.com

Bác yên tâm, giá xe bác trong 2 năm nữa vẫn trên 10k.

Trích đoạn: DAOTHOAT

Tui lỡ dại ôm một em ZACE rồi không biết tới tháng sáu lỗ hết mấy cái bánh xe đây?

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội

Trích đoạn: DAOTHOAT

Thành thật chia buồn với bác, vì ngay giờ đây giá Zace Surf đã giảm tới 20%. Bác xem nhé:
http://vietnamnet.vn/kinhte/thitruong/2006/02/541872/
Giá ôtô thực tế đang giảm
Trên thực tế giá xe trong nước đã giảm khá mạnh. Ngoài việc giảm giá của các nhà sản xuất như Toyota, Ford, Vidamco... thì các đại lý cũng giảm giá bán cho khách mua. Thời gian qua đã có nhiều loại xe giảm giá mạnh. Chẳng hạn chiếc Zace Surf (Toyota) năm 2005 có giá bán 32.000 USD nay giảm xuống còn 29.000USD, đã có người mua được với giá 22.000USD (giảm trên 20%).