Ở SG tôi đã thấy vài chiếc, khá là đẹp và tiện dụng cho gia đình. Bác TO nhà mình có thêm chiếc này vào bộ sưu tập 7 chỗ thì tốt quá
, chứ đi đâu cũng thấy Zace hoài, chán
.

Hạng B2
30/9/04
130
1
18
RE: Toyota Sienna 2004

Giá nhiêu vậy các bác, tui cũng thích con này lắm

Hạng C
4/3/04
654
1
18
Xì goòng

Loại này mình thấy ở VN rồi (HCM), nhìn to hơn con Previa.

Hạng C
24/3/04
594
883
93
56
Biên Hòa - Vietnam

Không phải chân côn đâu bác kebab, thứ tự của nó nè : chân ga, thắng, thắng tay đạp bằng chưn, cục cao su để gác chân (do xe AT) :D

O.S.P.D
24/9/04
2.334
19
38
Hồ Chí Minh

Dòng xe Toyota xuất Mỹ (hay Canada) rất hay có kiều phanh tay này (đạp bằng chân), trước đây tôi có chạy 1 con Cam 93, 3.0 V6, cũng dùng phanh tay kiểu này. Còn cục cao su để gác chân thì đâu phải cứ số AT mới có, xe đời mới hiện nay xe nào chẳng có, đến như Mà Tịt của kebab còn có cơ mà :D. Con này ở VN cũng có mấy chiếc, ở SG thì có 1 con màu xanh nhớt hay đỗ ở đường Mạc Đĩnh Chi, chỗ quán Hoa Viên í, xe này mang biển của sứ quán Mỹ (nhưng chủ thực thì có lẽ là không phải). Tôi được ngồi thử xe này rồi (do 1 garrage tôi quen nhập về) sướng lắm, cửa sau điều khiển bằng điện, các bác chì cần bấm vào tay nắm là cửa tự động mở, không phải đẩy hay kéo gì cả. Có thằng bạn cũng đang định mua con này, hình như giá vào khoảng 80k US thì phải (đã bao gồm thuế)

Last edited by a moderator:
Hạng C
24/3/04
594
883
93
56
Biên Hòa - Vietnam

Bác tịt nói xe đời mới mới có cái cục này hả bác , xe tui cũ mua cái cục này gắn lên thành xe đời mới hỉ :D:D:D
Đùa tí chứ tui thấy chiếc pơ giô 305 số tay của thằng bạn tui cũng có cái cục cao su đó, còn cái ford laser 2003 của công ty tui lại chẳng có , chẳng hỉu làm sao cả , pó tay [8|]
to bác kebab : bác ép tui phải không , này thì ép
này thì ép
này thì ép

Trích đoạn: Dodge

... thắng tay đạp bằng chưn, cục cao su để gác chân (do xe AT) :D

Bác Đò giải thích cái vụ thắng tay bằng chân thêm cho em sáng mắt cái, thế khi đạp vào nghĩa là kéo thắng tay hả bác? vậy muốn nhả ra thì phải làm sao? khi ra khỏi xe thì sao?

Đen bác !
;)