Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
29/3/10
582
0
16
quận 7 tphcm
Trong thiết kế kiến trúc, vật liệu đóng vai trò rất quan trọng kể cả nội thất lẫn ngoại thất. Em mở thớt này mong ae chia sẽ qua lại những vật liệu mới, hay cũng như chia sẽ cách thi công làm sao để đạt hiệu quả cao nhất. tất cả vì sự nghiệp kiến trúc nước nhà. xin mời các bác ạ!

NSA confirmed
Hạng B2
26/9/12
167
683
93
Flam
khóai cái modul bao che của tadao ando mà ở việt Nam thấy ít sử dụng quá !!

Tập Lái
1/8/12
13
0
1
Tôi chuẩn bị sửa nhà làm lại mái ngói, các bác vui lòng có thông tin về hệ giàn thép mạ TTTRUSS có trọng lượng nhẹ , chi phí thấp do CTy Khang Gia Việt sản xuất, ai đã sử dụng hoặc có thông tin gì xin vui lòng tư vấn chia sẻ, chân thành cám ơn.

Hạng C
29/3/10
582
0
16
quận 7 tphcm
NSA nói:
khóai cái modul bao che của tadao ando mà ở việt Nam thấy ít sử dụng quá !!
hôm bữa e vừa gặp một bác khá lớn tuổi định nhờ e tk cái văn phòng. bác ấy từng ở bên Đức làm việc 6 năm và rất thích phong cách đấy. có kèo. hi hi

Tập Lái
1/8/12
13
0
1
tôi thay tren trang web cua cong ty do. Xin loi, toi dung ipad nen khong co dau, bac thong cam.

Hạng C
29/3/10
582
0
16
quận 7 tphcm
kiểu sàn này em thấy mấy công trình nước ngoài làm rất nhiều. bề mặt như mình quét hồ dầu như ngày xưa nhưng bề mặt rất bóng ( hồ dầu làm nền trước đây phải xử dụng một thời gian khá lâu mới bóng lên được). có bác nào đã từng làm chưa vậy ạ? chia sẽ cho ae chút kinh nghiệm.
chụp tại nike bên tttm q7

Tập Lái
22/8/12
21
16
3
HCM
cũng đang thắc mắc cái nền ấy làm ntn , thấy bên nước ngoài xài khá nhiều .......espoxy thì mau xước lắm .....

Status
Không mở trả lời sau này.